അല്ലു അർജുന്റെ ദുവ്വാഡ ജഗന്നാഥത്തിലെ ഗാനത്തിനെത്തിരെ ബ്രാഹ്മണ സമുദായം

0
224


അല്ലു അർജുൻ നായകനാവുന്ന ദുവ്വാഡ ജഗന്നാഥം എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഗുഡിലോ ബഡിലോ മഡിലോ വൊടിലോ എന്ന ഗാനം  ബ്രാഹ്മണ സമുദായത്തിന്റെ മോശമായി ചിത്രീകരിക്കുന്നുവെന്നും വിശ്വാസങ്ങളെ മുറിപ്പെടുത്തുന്നുവെന്നുമാണ് ആരോപണം.അല്ലു  അർജുനും പൂജ ഹെഡ്ജുമാണ് ഗാനത്തിൽ അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നത്.  ശ്രീ ദേവി പ്രസാദ് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്ന ഈ ഗാനം ആലപിച്ചിരിക്കുന്നത് കെഎസ് ചിത്രയും എംഎൽആർ കാർത്തികേയനും ചേർന്നാണ്.

സിനിമാക്കാർ ബ്രാഹ്മണ സമുദായത്തെ വളരെ മോശമായിട്ടാണ് ചിത്രീകരിക്കുന്നത്. ഭഗവാൻ ശിവന്റെ പ്രശസ്തമായ നമകം ചമകം എന്ന സ്തോത്രം ദ്വയാർത്ഥത്തിലാണ് ഇവർ പ്രയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഹൈന്ദവ വിശ്വാസികളുടെ വികാരത്തെ വ്രണപ്പെടുത്തുന്നു- ഓൾ ഇന്ത്യ ബ്രാഹ്മിൺ ഫെഡറേഷൻ പ്രസിഡന്റ് ശ്രീനിവാസ്തവ റാവു പറഞ്ഞു.

എന്നാൽ  സംവിധായകൻ ഹരീഷ് ശങ്കർ ഈ  പറഞ്ഞ വാദങ്ങൾ ഒന്നും ശരിയല്ലെന്നും താനും ബ്രാഹ്മണനാണെന്നുമാണ് വിശദീകരിച്ചത്.