ദേ​​​ശീ​​​യ ഷൂ​​​ട്ടിം​​​ഗ് താ​​​രം പ്ര​​​ശാ​​​ന്ത് അറസ്റ്റില്‍

0
107

ന്യൂ​​​ഡ​​​ൽ​​​ഹി: കോ​​​ടി​​​ക​​​ൾ വി​​​ല വ​​​രു​​​ന്ന ആ​​​യു​​​ധ​​​ങ്ങ​​​ൾ കൈ​​​വ​​​ശം വ​​​ച്ചു, വ​​​ന്യ​​​മൃ​​​ഗ​​​ങ്ങ​​​ളെ ക​​​ട​​​ത്തി തു​​​ട​​​ങ്ങി​​​യ കു​​​റ്റ​​​ങ്ങ​​​ൾ ആ​​​രോ​​​പി​​​ച്ച് ദേ​​​ശീ​​​യ ഷൂ​​​ട്ടിം​​​ഗ് താ​​​രം പ്ര​​​ശാ​​​ന്ത് ബി​​​ഷ്ണോ​​​യി​​​യെ ഡ​​​യ​​​റ​​​ക്ട​​​റേ​​​റ്റ് ഒാ​​​ഫ് റ​​​വ​​​ന്യു ഇ​​​ന്‍റ​​​ലി​​​ജ​​​ൻ​​​സ് (ഡി​​​ആ​​​ർ​​​ഐ) അ​​​റ​​​സ്റ്റ് ചെ​​​യ്തു. ഒ​​​രു മാ​​​സം മു​​​ന്പ് ഉ​​​ത്ത​​​ർ​​​പ്ര​​​ദേ​​​ശി​​​ലെ മീ​​​റ​​​റ്റി​​​ലു​​​ള്ള അ​​​ദ്ദേ​​​ഹ​​​ത്തി​​​ന്‍റെ വീ​​​ട്ടി​​​ൽ റ​​​വ​​​ന്യു ഇ​​​ന്‍റ​​​ലി​​​ജ​​​ൻ​​​സ് ന​​​ട​​​ത്തി​​​യ പ​​​രി​​​ശോ​​​ധ​​​ന​​​യി​​​ൽ ഒ​​​രു കോ​​​ടി രൂ​​​പ​​​യും വി​​​ദേ​​​ശ​​​ത്തു​​​നി​​​ന്നു കൊ​​​ണ്ടു​​​വ​​​ന്ന കോ​​​ടി​​​ക​​​ൾ വി​​​ല വ​​​രു​​​ന്ന ആ‍യു​​​ധ​​​ങ്ങ​​​ൾ, 117 കി​​​ലോ നീ​​​ൽ​​​ഗാ​​​യി ഇ​​​റ​​​ച്ചി, പു​​​ലി​​​ത്തോ​​​ലും ന​​​ഖ​​​വും എ​​​ന്നി​​​വ ക​​​ണ്ടെ​​​ടു​​​ത്തി​​​രു​​​ന്നു. ഇ​​​തേ​​ത്തു​​​ട​​​ർ​​​ന്നാ​​​ണ് അ​​​റ​​​സ്റ്റ്.

ഡി​​​ആ​​​ർ​​​ഐ സ​​​മ​​​ൻ​​​സി​​​നെ​​ട​​​ർ​​​ന്ന് ബി​​​ഷ്ണോ​​​യി വെള്ളിയാഴ്ച ഹാ​​​ജ​​​രാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു. പി​​​ന്നീ​​​ട് ന​​​ട​​​ന്ന ചോ​​​ദ്യം ചെ​​​യ്യ​​​ലി​​​നെ തു​​​ട​​​ർ​​​ന്ന് ബി​​ഷ്ണോ​​യി​​യു​​ടെ അ​​​റ​​​സ്റ്റ് രേ​​​ഖ​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തു​​​ക​​​യാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു.