പതിനൊന്നു വയസുകാരിയെ അ​മ്മ ച​ട്ടു​കം കൊ​ണ്ട് പൊ​ള്ളിച്ചു

0
112

തിരുവനന്തപുരം: കാ​ട്ടാ​ക്ക​ടയിൽ അ​മ്മ മ​ക​ളെ ച​ട്ടു​കംകൊ​ണ്ട് പൊ​ള്ളി​ച്ചതായി പരാതി. സം​ഭ​വ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് അ​മ്മ​യ്ക്ക് എ​തി​രെ നെയ്യാർ ഡാം പോലീസ് കേ​സെടു​ത്തു. കു​റ്റി​ച്ച​ൽ ഉ​ത്ത​രം​കോ​ട് ച​പ്പാ​ത്ത് പൂ​ച്ച​പ്പാ​റ കോ​ള​നി​യി​ൽ സ​രി​ത​യ്ക്കെ​തി​രെ​യാ​ണ് കേ​സ്.

വെള്ളിയാഴ്ച വൈകിട്ടായിരുന്നു കേസിനാസ്പദമായ സംഭവം. സ്ഥ​ല​ത്തെ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് അം​ഗം വ​ത്സല ​രാ​ജൻ ന​ൽ​കി​യ മൊ​ഴി​യെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് അമ്മയ്ക്കെതിരേ പോലീസ് കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തത്.

പതിനൊന്നു വയസുകാരിയായ മകളുമായി അമ്മ വഴക്കുണ്ടായെന്നും പിന്നാലെ കുട്ടിയെ ചൂട് ചട്ടകംകൊണ്ട് പൊള്ളിക്കുകയായിരുന്നുവെന്നുമാണ് പരാതിക്കാരുടെ മൊഴി. കുട്ടിയെ അമ്മയും ബന്ധുക്കളും തന്നെയാണ് ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചത്. സംഭവമറിഞ്ഞ് സ്ഥലത്തെത്തിയ പഞ്ചായത്തംഗമാണ് പോലീസിനെ വിവരം അറിയിച്ചത്.
കുട്ടി എസ്എടി ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിലാണ്. കു​ട്ടി​യു​ടെ ദേ​ഹ​മാ​സ​ക​ലം പൊ​ള്ള​ലേ​റ്റി​ട്ടു​ണ്ട്. എ​ന്നാ​ൽ അ​മ്മ ന​ൽ​കു​ന്ന​ത് മ​റ്റൊ​രു മൊ​ഴി​യാ​ണെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് പ​റ​യു​ന്നത്. വ​ഴ​ക്കി​നി​ടെ അ​മ്മ​യു​ടെ കൈയിലി​രു​ന്ന ച​ട്ടു​കം പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി പി​ടി​ച്ച​താ​ണെ​ന്നും അങ്ങനെയാ​ണ് പൊ​ള്ള​ലേ​റ്റ​തെ​ന്നും അ​വ​ർ പ​റ​യു​ന്നു. ഉ​ത്ത​രംകോ​ട് ഹൈ​സ്ക്കൂ​ളി​ലെ അ​ഞ്ചാം ക്ലാസ് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി​യാ​ണ് ഷി​മി.