ന​ഴ്​​സി​ങ്​ രം​ഗ​ത്തെ സ്വദേശിവൽക്കരണം; മലയാളി നഴ്‌സുമാർക്ക് ജോലി നഷ്ടമാകും

0
92

മ​സ്​​ക​ത്ത്​: ന​ഴ്​​സി​ങ്​ രം​ഗ​ത്തെ സ്വ​ദേ​ശി​വ​ത്​​ക​ര​ണ ശ്ര​മ​ങ്ങ​ൾ ഒ​മാ​ൻ ഉൗ​ർ​ജി​ത​മാ​ക്കു​ന്നു. വി​വി​ധ ഗ​വ​ർ​ണ​റേ​റ്റു​ക​ളി​ലാ​യി 415 സ്വ​ദേ​ശി ന​ഴ്​​സു​മാ​രെ നി​യ​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി മ​ല​യാ​ളി​ക​ള​ട​ക്കം നി​ര​വ​ധി​പേ​ർ​ക്ക്​ ​നോ​ട്ടീ​സ്​ ല​ഭി​ച്ചു.

ജൂ​ലൈ ഒ​ന്നി​നാ​ണ്​ അ​വ​സാ​ന​ത്തെ ഡ്യൂ​ട്ടി. നി​ല​വി​ലു​ള്ള വി​ദേ​ശ​ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ​ക്ക്​ പ​ക​ര​മാ​കും ഇ​വ​രെ നി​യ​മി​ക്കു​ക. ഇ​തി​നാ​യി സു​ൽ​ത്താ​ൻ ഖാ​ബൂ​സ്​ സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ൽ​നി​ന്നും മ​റ്റു​ സ്വ​കാ​ര്യ സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​ക​ളി​ൽ നി​ന്നു​മു​ള്ള 200 പേ​രു​മാ​യി മ​ന്ത്രാ​ല​യം ഇ​തി​ന​കം അ​ഭി​മു​ഖം ന​ട​ത്തി. ബാ​ക്കി​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ തു​ട​ർ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ വ​രും​ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ ന​ട​ക്കു​മെ​ന്ന്​ ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രാ​ല​യം വ​ക്​​താ​വി​നെ ഉ​ദ്ധ​രി​ച്ച്​ ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക ദി​ന​പ​ത്ര​മാ​യ ഒ​മാ​ൻ അ​റ​ബി​ക്​ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്​ ചെ​യ്​​തു.