പിണറായി വി​​​ജ​​​യ​​​നെ അ​​​പ​​​കീ​​​ർ​​​ത്തി​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തിയ യു​​​വാ​​​വ് അ​​​റ​​​സ്റ്റി​​​ൽ

0
125

കൊ​​​ണ്ടോ​​​ട്ടി: മു​​​ഖ്യ​​​മ​​​ന്ത്രി പി​​​ണ​​​റാ​​​യി വി​​​ജ​​​യ​​​നെ അ​​​പ​​​കീ​​​ർ​​​ത്തി​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തു​​​ന്ന രീ​​​തി​​​യി​​​ൽ ഫേ്സ്ബു​​​ക്ക് പോ​​​സ്റ്റി​​​ട്ട യു​​​വാ​​​വ് അ​​​റ​​​സ്റ്റി​​​ൽ. കു​​​ഴി​​​മ​​​ണ്ണ കാ​​​ഞ്ഞി​​​ര​​​പ്പി​​​ലാ​​​ക്ക​​​ൽ കെ.​​​പി.​ ശി​​​വ​​​കു​​​മാ​​​ർ (35) ആ​​​ണ് അ​​​റ​​​സ്റ്റി​​​ലാ​​​യ​​​ത്. ഫേ​​​സ്ബു​​​ക്ക് പോ​​​സ്റ്റ് ക​​​ണ്ട​​​വ​​​ർ ന​​​ൽ​​​കി​​​യ പ​​​രാ​​​തി​​​യി​​​ലാ​​​ണ് അ​​​റ​​​സ്റ്റ്. വി​​​വാ​​​ദ പോ​​​സ്റ്റു​​​ക​​​ൾ പോ​​​ലീ​​​സ് നീ​​​ക്കം ചെ​​​യ്തു.

കൊ​​​ണ്ടോ​​​ട്ടി എ​​​സ്ഐ സാ​​​ബു, ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ​​​രാ​​​യ സി​​​യാ​​​ഹു​​​ൽ ഹ​​​ഖ്, സ​​​ത്താ​​​ർ എ​​​ന്നി​​​വ​​​ര​​​ട​​​ങ്ങു​​​ന്ന സം​​​ഘ​​​മാ​​​ണ് ഇ​​​യാ​​​ളെ വീ​​​ട്ടി​​​ൽ നി​​​ന്ന് പി​​​ടി​​​കൂ​​​ടി​​​യ​​​ത്.