സ​ർ​ക്കാ​റിന്റെ ഇ​ട​പെ​ട​ലി​ല്ലാ​ത്ത അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ​ത്തി​ൽ ജോ​ലി ചെ​യ്യാ​ൻ ആ​ഗ്ര​ഹമുണ്ട് ​: എയർ ഇന്ത്യ പൈലറ്റുമാർ

0
74

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ സ്വ​കാ​ര്യ​വ​ത്​​ക​ര​ണം സ്വാ​ഗ​താ​ർ​ഹ​മാ​ണെ​ന്നും സ​ർ​ക്കാ​റി​​െൻറ ഇ​ട​പെ​ട​ലി​ല്ലാ​ത്ത അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ​ത്തി​ൽ ജോ​ലി ചെ​യ്യാ​ൻ ആ​ഗ്ര​ഹ​മു​ണ്ടെ​ന്നും എയര്‍ ഇന്ത്യ പൈ​ല​റ്റു​മാ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു. പൈ​ല​റ്റു​മാ​രു​ടെ അ​സോ​സി​യേ​ഷ​നും ഇ​തേ നി​ല​പാ​ട്​ ത​ന്നെ​യാ​ണ് അറിയിച്ചത്.  എന്നാല്‍ അ​തി​നു​മു​േ​മ്പ ശ​മ്പ​ള കു​ടി​ശ്ശി​ക ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നും പൈ​ല​റ്റു​മാ​ർ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. സ്വ​കാ​ര്യ​വ​ത്​​ക​ര​ണ വി​ഷ​യം ച​ർ​ച്ച​ക്കു​വ​രു​േ​മ്പാ​ൾ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യം ഉ​ന്ന​യി​ക്കും. എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ ത​ല​പ്പ​ത്ത്​ സ്വ​കാ​ര്യ മാ​നേ​ജ്​​മ​െൻറ്​ വ​രു​ന്ന​ത്​ ത​ങ്ങ​ൾ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

27,000 ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ​ക്കാ​യി​ 12,00 കോ​ടി​യാ​ണ്​ എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ ശ​മ്പ​ള കു​ടി​ശ്ശി​ക ന​ൽ​കാ​നു​ള്ള​ത്. പൈ​ല​റ്റു​മാ​ർ​ക്ക്​ മാ​ത്രം 400 കോ​ടി രൂ​പ ന​ൽ​കാ​നു​ണ്ട്. ര​ണ്ടു വ​ർ​ഷം മു​മ്പ്​ അ​ശ്വ​നി ലോ​ഹാ​ന എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ ചു​മ​ത​ല​യേ​റ്റ​പ്പോ​ൾ കു​ടി​ശ്ശി​ക തീ​ർ​ക്കു​മെ​ന്ന്​ ഉ​റ​പ്പു​​ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു.