ജോയിയുടെ മരണം: വില്ലേജ് അസിസ്റ്റന്‍റ് കീഴടങ്ങി

0
70

കോഴിക്കോട്​: വില്ലേജ്​ ഒാഫീസിൽ കർഷകൻ ആത്​മഹത്യ ചെയ്​ത സംഭവത്തിൽ ഒളിവിലായിരുന്ന ചെമ്പനോട വില്ലേജ്​ അസിസ്​റ്റൻറ്​ സിലീഷ്​ തോമസ്​ കീഴടങ്ങി. പേരാ​മ്പ്ര സി.​െഎക്ക്​ മുമ്പാകെ ഇന്നലെ രാത്രിയോടെയാണ്​ കീഴടങ്ങിയത്​. ആത്​മഹത്യ പ്രേരണ കുറ്റം ചുമത്തിയാണണ്​ സിലീഷിനെതിരെ കേസെടുത്തത്​. ജാമ്യം ലഭിക്കാത്ത വകുപ്പുകളാണ്​ വില്ലേജ്​ അസിസ്റ്റൻറിനെതിരെ ചുമത്തിയത്​.

ഭാ​​ര്യ​​യു​​ടെ പേ​​രി​​ലു​​ള്ള ഭൂ​​മി​​യു​​ടെ നി​​കു​​തി സ്വീ​​ക​​രി​​ക്കാ​​ൻ അ​​പേ​​ക്ഷ ന​​ൽ​​കി​​യി​​ട്ടും ഭൂ​​നി​​കു​​തി സ്വീ​​ക​​രി​​ക്കാ​​ത്ത​​തി​​ൽ മ​​നം​​നൊ​​ന്താ​​ണ് ക​​ർ​​ഷ​​ക​​നാ​​യ ജോ​​യി ആ​​ത്മ​​ഹ​​ത്യ ചെ​​യ്ത​​ത്. സംഭവത്തിൽ പ്രാഥമിക അന്വേഷണം നടത്തിയ ജില്ലാ കളക്ടർ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് വീഴ്ച സംഭവിച്ചുവെന്ന് കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. ജോയിയുടെ ആത്​മഹത്യകുറിപ്പിൽ സിലീഷിനെതിരെ പരാമർശമുണ്ടായിരുന്നു.

സംഭവത്തില്‍ ഉപലോകായുക്തയും സ്വമേധയാ കേസെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ചെമ്പനോട വില്ലേജ് ഓഫീസിലെ മുന്‍ വില്ലേജ് ഓഫീസര്‍ കെ.ഒ സണ്ണി, സിലീഷ് എന്നിവർക്കെതിരെയാണ് കേസെടുത്തത്