‘രാമലീല’ റിലീസ് മാറ്റി

0
148

കൊ​ച്ചി: ന​ട​ൻ ദി​ലീ​പ് നാ​യ​ക​നാ​യ പു​തി​യ ചി​ത്രം രാ​മ​ലീ​ല​യു​ടെ റി​ലീ​സിം​ഗ് മാ​റ്റി. ഈ ​മാ​സം ഏ​ഴി​നു നി​ശ്ച​യി​ച്ചി​രു​ന്ന റി​ലീ​സാ​ണ് മാ​റ്റി​യ​ത്. ഇ​തി​ന്‍റെ കാ​ര​ണ​മെ​ന്തെ​ന്ന് അ​ണി​യ​റ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും കൊ​ച്ചി​യി​ൽ ന​ടി ആ​ക്ര​മി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട സം​ഭ​വ​വു​മാ​യി ഉ​യ​ർ​ന്ന വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളാ​ണ് കാ​ര​ണ​മാ​യ​തെ​ന്നാ​ണു സൂ​ച​ന.

ദിലീപിന്റെ പുതിയ ചിത്രം രാമലീലയുടെ റിലീസിങ്ങ് മാറ്റി വെച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ചയായിരുന്നു റിലീസ് നിശ്ചയിച്ചിരുന്നത്. എന്നാല്‍ തിയ്യതി മാറ്റുകയായിരുന്നു. ടോമിച്ചന്‍ മുളകുപാടം നിര്‍മ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പുതുക്കിയ തിയ്യതി അറിയിച്ചിട്ടില്ല. സെന്‍സറിങ്ങ് പ്രശ്്‌നമെന്നാണ് നിര്‍മ്മാതാവ് പ്രതികരിച്ചത്.

ഇ​തി​ന്‍റെ കാ​ര​ണ​മെ​ന്തെ​ന്ന് അ​ണി​യ​റ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും കൊ​ച്ചി​യി​ൽ ന​ടി ആ​ക്ര​മി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട സം​ഭ​വ​വു​മാ​യി ഉ​യ​ർ​ന്ന വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളാ​ണ് കാ​ര​ണ​മാ​യ​തെ​ന്നാ​ണു സൂ​ച​ന.

ദി​ലീ​പ് വീ​ണ്ടും രാ​ഷ്ട്രീ​യ​ക്കാ​ര​ന്‍റെ റോ​ളി​ലെ​ത്തു​ന്ന ചി​ത്ര​ത്തി​ന്‍റെ സം​വി​ധാ​നം ന​വാ​ഗ​ത​നാ​യ അ​രു​ണ്‍ ഗോ​പി​യാ​ണ്. അ​നാ​ർ​ക്ക​ലി എ​ന്ന ചി​ത്രം സം​വി​ധാ​നം ചെ​യ്ത ശേ​ഷം സ​ച്ചി ര​ച​ന നി​ർ​വ​ഹി​ക്കു​ന്ന ചി​ത്രം നി​ർ​മി​ക്കു​ന്ന​ത് മു​ള​കു​പാ​ടം ഫി​ലിം​സി​ന്‍റെ ബാ​ന​റി​ൽ ടോ​മി​ച്ച​ൻ മു​ള​കു​പാ​ട​മാ​ണ്. പ്ര​യാ​ഗ മാ​ർ​ട്ടി​നാ​ണ് ചി​ത്ര​ത്തി​ലെ നാ​യി​ക. ര​ണ്‍​ജി​പ​ണി​ക്ക​ർ, ശ്രീ​നി​വാ​സ​ൻ, ഹ​രി​ശ്രീ അ​ശോ​ക​ൻ, ര​മേ​ഷ് പി​ഷാ​ര​ടി, ഹ​രീ​ഷ് പേ​രാ​ടി തു​ട​ങ്ങി​യ നീ​ണ്ട താ​ര​നി​ര​യും ചി​ത്ര​ത്തി​ൽ അ​ണി​നി​ര​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.