ദിലീപിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തേക്കുമെന്ന സൂചന നല്‍കി ബെഹ്‌റ

0
112

നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസില്‍ ദിലീപിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തേക്കുമെന്ന സൂചന നല്‍കി പൊലീസ് മേധാവി ലോക്‌നാഥ് ബെഹ്‌റ. അന്വേഷണം ശരിയായ ദിശയിലാണ് പുരോഗമിക്കുന്നത്. അന്വേഷണം നല്ല രീതിയില്‍ പോകുന്നതില്‍ സന്തോഷമുണ്ട്. തെളിവ് പൂര്‍ണമായി കിട്ടിയാലേ അറസ്റ്റ് ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കൂ. എ​ന്നാ​ൽ അ​ന്വേ​ഷ​ണം എ​ത്ര ദി​വ​സം നീ​ളു​മെ​ന്ന് ആ​ർ​ക്കും പ​റ​യാ​നാ​കി​ല്ല. അ​റ​സ്റ്റ് അ​നി​വാ​ര്യ​മാ​യ ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ മാ​ത്ര​മേ ഉ​ണ്ടാ​കൂ. ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​ന്വേ​ഷ​ണം സം​ഘം തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​മെ​ന്നും ബെ​ഹ്റ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

കേ​സി​ൽ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന​യു​ണ്ടോ​യെ​ന്ന ചോ​ദ്യ​ത്തി​ന് ഡി​ജി​പി മ​റു​പ​ടി ന​ൽ​കി​യി​ല്ല. ഒ​രു കേ​സി​ൽ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ഉ​ണ്ടെ​ന്ന് തെ​ളി​യി​ക്കു​ക ദു​ഷ്ക​ര​മാ​ണെ​ന്നും ഡി​ജി​പി പ​റ​ഞ്ഞു. പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ഉൗ​ർ​ജി​ത​മാ​യി ന​ട​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്കി​ട​യി​ൽ കൃ​ത്യ​മാ​യ ഏ​കോ​പ​ന​മു​ണ്ടെ​ന്നും ഡി​ജി​പി പ​റ​ഞ്ഞു.