വ​ധു അ​ങ്ങ് ക​റാ​ച്ചി​യി​ൽ, വ​ര​ൻ ല​ക്നൗ​വി​ലും: പ്രണയകല്യാണത്തിനൊടുവിൽ ഒന്നിക്കണമെങ്കിൽ വിസ വേണം

0
85

ഹൈ​ദ​രാ​ബാ​ദ്: അ​തി​രു​ക​ളൊ​ന്നും കാ​ര്യ​മാ​ക്കാ​തെ പ്ര​ണ​യി​ച്ച് വി​വാ​ഹ​വും ഉ​റ​പ്പി​ച്ചു…​പ​ക്ഷേ പ്ര​ണ​യം ക​ല്യാ​ണ​ത്തോ​ട​ടു​ത്ത​പ്പോ​ൾ അ​തി​ർ​ത്തി ക​ട​ക്കാ​ൻ വി​സ വേ​ണ​മെ​ന്നാ​യി. വ​ധു അ​ങ്ങ് ക​റാ​ച്ചി​യി​ൽ, വ​ര​ൻ ഇ​ങ്ങ് ല​ക്നൗ​വി​ലും. ഓ​ഗ​സ്റ്റ് 1ന് ​തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന വി​വാ​ഹം ന​ട​ക്കാ​ൻ വ​ധു​വി​ന് ഇ​ന്ത്യ​യി​ലേ​ക്ക് വി​സ ല​ഭി​ക്ക​ണം. വി​സ അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​ൻ വൈ​കി​യ​തോ​ടെ ഈ ​മ​ക​ളെ സ​ഹാ​യി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ട്വി​റ്റ​റി​ലൂ​ടെ ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ​മ​ന്ത്രി സു​ഷ​മ​യോ​ട് അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് പാ​ക്കി​സ്ഥാ​നി പെ​ൺ​കു​ട്ടി.
25കാ​രി​യാ​യ സാ​ദി​യ​യാ​ണ് വി​സ​യ്ക്കു വേ​ണ്ടി സു​ഷ​മ​യോ​ട് സ​ഹാ​യ​മ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. 28കാ​ര​നാ​യ സൈ​യി​ദു​മാ​യു​ള്ള പ്ര​ണ​യം വീ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ സ​മ്മ​ത​ത്തോ​ടെ വി​വാ​ഹ​ത്തി​ലെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് സാ​ദി​യ​യ്്ക്കു വി​സ പാ​ര​യാ​യ​ത്. ഇ​തി​പ്പോ​ൾ ര​ണ്ടാം ത​വ​ണ​യാ​ണ് സാ​ദി​യ​യു​ടെ വി​സ​യ്ക്കു വേ​ണ്ടി​യു​ള്ള അ​പേ​ക്ഷ ത​ള്ളു​ന്ന​ത്. സാ​ദി​യ​യു​ടെ മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ൾ​ക്കും സ​ഹോ​ദ​ര​നും വി​സ അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. ട്വീ​റ്റ് സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഹി​റ്റാ​യെ​ങ്കി​ലും സു​ഷ​മ ഇ​നി​യും പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. സാ​ദി​യ​യു​ടെ​യും സ​യീ​ദി​ന്‍റെ​യും കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ ത​മ്മി​ൽ അ​ക​ന്ന ബ​ന്ധ​മു​ണ്ട്. അ​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് ഇ​രു​വ​രും പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ടു​ന്ന​തും. സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​വി​സ​യ്ക്കു വേ​ണ്ടി​യാ​ണ് സാ​ദി​യ ഇ​ന്ത്യ​ൻ എം​ബ​സി​യെ സ​മീ​പി​ച്ച​ത്. കാ​ര​ണ​മെ​ന്താ​ണെ​ന്ന് ക​മ്മി​ഷ​ൻ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും സാ​ദി​യ പ​റ​യു​ന്നു. ത​ന്‍റെ കു​ടും​ബം ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​രു വ​ർ​ഷ​മാ​യി ഇ​ന്ത്യ​യി​ലേ​ക്ക് വ​രാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചു കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. പ​ക്ഷേ അ​തി​നു​ള്ള അ​നു​വാ​ദം ഇ​നി​യും ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. ഇ​തി​നു മു​ൻ​പ് അ​ഞ്ചു പ്രാ​വ​ശ്യം സാ​ദി​യ​യ്ക്ക് ഇ​ന്ത്യ​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക വി​സ ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.