കോവളം എം.എല്‍.എ ലൈംഗീക പീഡനം നടത്തിയത് രണ്ടു വട്ടമെന്ന് വീട്ടമ്മ

0
12320

എം.വിന്‍സെന്റ് എം.എല്‍.എയുടെ മൊഴിയെടുക്കാന്‍ സ്പീക്കര്‍ അനുമതി നല്‍കി

മൊഴിയില്‍ ഉറച്ച് വീട്ടമ്മ, മുന്‍‌കൂര്‍ ജാമ്യം തേടാന്‍ എം.വിന്‍സെന്റ് എം.എല്‍.എയുടെ ശ്രമം

കോ​​വ​​ളം എം.​​എ​​ല്‍.​​എ എം. ​​വി​​ന്‍സെ​ൻ​റി​​നെ​​തി​​രാ​​യ വീ​​ട്ട​​മ്മ​​യു​​ടെ ലൈം​​ഗി​​ക​​പീ​​ഡ​​ന പ​​രാ​​തി​​യി​​ല്‍ പൊ​​ലീ​​സ് നി​​ര്‍ണാ​​യ​​ക നീ​​ക്ക​​ത്തി​​ല്‍. വീ​​ട്ട​​മ്മ​​യു​​ടെ മൊ​​ഴി​​യു​​ടെ അ​​ടി​​സ്ഥാ​​ന​​ത്തി​​ൽ വി​​ന്‍സെ​ൻ​റി​​നെ അ​​റ​​സ്​​​റ്റ്​ ചെ​​യ്തേ​​ക്കു​​മെ​​ന്ന് സൂ​​ച​​ന. എം.​​എ​​ൽ.​​എ​​ക്കെ​​തി​​രെ ശ​​ക്ത​​മാ​​യ തെ​​ളി​​വു​​ക​​ൾ ല​​ഭി​​ച്ച പ​​ശ്ചാ​​ത്ത​​ല​​ത്തി​​ലാ​​ണ് ന​​ട​​പ​​ടി. യു​​വ​​തി​​യു​​ടെ വെ​​ളി​​പ്പെ​​ടു​​ത്ത​​ലി‍െ​ൻ​റ അ​​ടി​​സ്ഥാ​​ന​​ത്തി​​ൽ എം.​​എ​​ൽ.​​എ​​യെ ചോ​​ദ്യം​​ചെ​​യ്യു​​ന്ന​​തി​​ന് സ്പീ​​ക്ക​​ർ പി. ​​ശ്രീ​​രാ​​മ​​കൃ​​ഷ്ണ​​ൻ വെ​​ള്ളി​​യാ​​ഴ്ച അ​​ന്വേ​​ഷ​​ണ ഉ​​ദ്യോ​​ഗ​​സ്ഥ അ​​ജീ​​താ​​ബീ​​ഗ​​ത്തി​​ന് അ​​നു​​മ​​തി​​ന​​ൽ​​കി. മജിസ്‌ട്രേട്ടിനും അന്വേഷകസംഘത്തിനും മുമ്പാകെ മൊഴിനല്‍കിയിട്ടുണ്ടെന്നും യുവതി പറഞ്ഞു.

യുവതിയെ വെള്ളിയാഴ്ച നെയ്യാറ്റിന്‍കര ജനറല്‍ ആശുപത്രിയില്‍ വൈദ്യപരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമാക്കി. യുവതിയുടെ വസ്ത്രങ്ങളും മറ്റും സംഘം ശേഖരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ്, സഹോദരന്‍, മറ്റു ചില സാക്ഷികള്‍ എന്നിവരുടെ മൊഴി വീണ്ടും എടുത്തു. പരാതി സാധൂകരിക്കുന്നതാണ് മൊഴികളെല്ലാം.സെപ്തംബര്‍, നവംബര്‍ മാസങ്ങളിലായിരുന്നു വീട്ടില്‍ അതിക്രമിച്ചുകയറിയ എംഎല്‍എ യുവതിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തത്. ഭര്‍ത്താവും മകനും ഈ സമയം വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നില്ല. ആദ്യസംഭവം നടക്കുമ്പോള്‍ ഭര്‍ത്താവ്, ടൂറിന് പോകുന്ന മകനെ യാത്ര അയക്കാന്‍ പോയിരുന്നു. അതിക്രമിച്ചുകയറിയ എംഎല്‍എ യുവതിയെ ബലംപ്രയോഗിച്ച് കീഴ്‌പെടുത്തി. നവംബറിലാണ് വീണ്ടും പീഡിപ്പിച്ചത്. ഇതിനുമുമ്പായി കടയില്‍വച്ചും പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു. പരാതിപ്പെട്ടാല്‍ തനിക്കും കുടുംബത്തിനും നേര്‍ക്കുണ്ടാകുന്ന പ്രതികാരം ഭയന്ന് പുറത്തുപറഞ്ഞില്ല.

എംഎല്‍എ ക്വാര്‍ട്ടേഴ്‌സ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള സ്ഥലങ്ങളില്‍ എത്താനും യുവതിയോട് വിന്‍സന്റ് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. മലപ്പുറം ലോക്‌സഭാ ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണസമയത്ത് അവിടെനിന്ന് വിളിച്ച് ശല്യപ്പെടുത്തി. ഗത്യന്തരമില്ലാതായതോടെ ഭര്‍ത്താവിനോടും അടുത്ത ബന്ധുക്കളോടും ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തി. ഭര്‍ത്താവുമൊന്നിച്ച് എംഎല്‍എയുടെ വസതിയിലെത്തി ഉപദ്രവിക്കരുതെന്ന് അപേക്ഷിച്ചു. എംഎല്‍എയുടെ ഭാര്യയും ഈസമയം വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നു. ഉപദ്രവിക്കില്ലെന്ന് പറഞ്ഞെങ്കിലും വീണ്ടും ശല്യം തുടര്‍ന്നു. ഇതോടെയാണ് ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ചത്.

നാട്ടിലെ മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പില്‍ പങ്കെടുത്ത യുവതിയുടെ നമ്പര്‍ കൈക്കലാക്കിയ ഒരാള്‍ ഫോണില്‍ വിളിച്ച് നിരന്തരം ശല്യപ്പെടുത്തി. ഇയാളുടെ ശല്യം പരിഹരിക്കുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് യുവതിയുടെ മൊബൈല്‍നമ്പര്‍ വാങ്ങിയശേഷമാണ് എംഎല്‍എ അപമര്യാദയായി സംസാരിക്കുകയും പീഡനത്തില്‍ കലാശിക്കുകയും ചെയ്തത്. ഇതിനിടെ മുഖംരക്ഷിക്കാന്‍, താന്‍ നിരപരാധിയാണെന്നും കുടുക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുകയാണെന്നും ആരോപിച്ച് എംഎല്‍എ സ്പീക്കര്‍ക്ക് കത്ത് നല്‍കി. യുവതി സംഭവം വിശദീകരിക്കുന്ന വീഡിയോദൃശ്യവും പുറത്തുവന്നു.

വീ​​ട്ട​​മ്മ ആ​​ത്മ​​ഹ​​ത്യ​​ക്ക് ശ്ര​​മി​​ച്ച​​ശേ​​ഷം കേ​​സ് ഒ​​തു​​ക്കി​​ത്തീ​​ർ​​ക്ക​​ണ​​മെ​​ന്നാ​​വ​​ശ്യ​​പ്പെ​​ട്ട് ഇ​​വ​​രു​​ടെ സ​​ഹോ​​ദ​​ര​​നെ എം.​​എ​​ൽ.​​എ ബ​​ന്ധ​​പ്പെ​​ടു​​ക​​യും ആ​​ത്മ​​ഹ​​ത്യ​​ശ്ര​​മ​​ത്തി​​ന് കാ​​ര​​ണം കു​​ടും​​ബ​​വ​​ഴ​​ക്കാ​​ണെ​​ന്ന് പൊ​​ലീ​​സി​​നോ​​ട് പ​​റ​​യ​​ണ​​മെ​​ന്നും ആ​​വ​​ശ്യ​​പ്പെ​​ട്ടി​​രു​​ന്നു. ഈ ​​മൊ​​ബൈ​​ൽ സം​​ഭാ​​ഷ​​ണം സ​​ഹോ​​ദ​​ര​​ൻ അ​​ന്വേ​​ഷ​​ണ​​സം​​ഘ​​ത്തി​​ന് കൈ​​മാ​​റി​​യി​​ട്ടു​​ണ്ട്. കൂ​​ടാ​​തെ ആ​​ത്മ​​ഹ​​ത്യ​​ശ്ര​​മ​​ത്തി​​ന് ദി​​വ​​സ​​ങ്ങ​​ൾ​​ക്ക് മു​​മ്പ് വീ​​ട്ട​​മ്മ സ​​ഹോ​​ദ​​ര​​നോ​​ട് താ​​ൻ മ​​രി​​ച്ചാ​​ൽ അ​​തി​​ന് ഉ​​ത്ത​​ര​​വാ​​ദി വി​​ൻ​െ​​സ​​ൻ​​റാ​​യി​​രി​​ക്കു​​മെ​​ന്നും വി​​ൻ​െ​​സ​​ൻ​​റ് ച​​തി​​ച്ചെ​​ന്നും പ​​റ​​ഞ്ഞി​​രു​​ന്നു. ഈ ​​ഫോ​​ൺ സം​​ഭാ​​ഷ​​ണ​​വും ബ​​ന്ധു​​ക്ക​​ൾ പൊ​​ലീ​​സി​​നെ ഏ​​ൽ​​പി​​ച്ചി​​ട്ടു​​ണ്ട്. ഇ​​തു​​കൂ​​ടാ​​തെ വീ​​ട്ട​​മ്മ​​യു​​മാ​​യി വി​​ൻ​െ​​സ​​ൻ​​റ് ന​​ട​​ത്തി​​യ ഫോ​​ൺ സം​​ഭാ​​ഷ​​ണ​​ങ്ങ​​ളു​​ടെ രേ​​ഖ​​ക​​ളും സം​​ഘം ശേ​​ഖ​​രി​​ച്ചി​​ട്ടു​​ണ്ട്.അ​​റ​​സ്​​​റ്റ്​ മു​​ൻ​​കൂ​​ട്ടി​​ക്ക​​ണ്ട് എം.​​എ​​ൽ.​​എ മു​​ൻ​​കൂ​​ർ​​ജാ​​മ്യ​​ത്തി​​ന് ഹൈ​​കോ​​ട​​തി​​യെ സ​​മീ​​പി​​ച്ചേ​​ക്കു​​മെ​​ന്നും സൂ​​ച​​ന​​യു​​ണ്ട്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here