കോവളം എം.എല്‍.യുടെ അറസ്റ്റ് ഉറപ്പായി; വീട്ടമ്മയെ വിളിച്ചത് 900 വട്ടം

0
277

വീ​​ട്ട​​മ്മ​​യു​​ടെ ലൈം​​ഗി​​ക ​​പീ​​ഡ​​ന പ​​രാ​​തിയിൽ കോ​​വ​​ളം എം.​​എ​​ല്‍.​​എ എം. ​​വി​​ന്‍സെ​ൻ​റി​​നെ​​തി​​രെ കൂടുതൽ തെളിവുകൾ പുറത്തുവരുന്നു. അഞ്ച് മാസത്തിനിടെ 900 തവണ എം.എൽ.എയുടെ ഫോണിൽ നിന്ന് വീട്ടമ്മയെ വിളിച്ചതായി പൊലീസ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. വീട്ടമ്മയുടെ ഫോണിൽ നിന്ന് തിരിച്ച് കൂടുതൽ കോളുകൾ വിളിച്ചിട്ടില്ല. മാത്രമല്ല, വീട്ടമ്മ വിൻസന്‍റിന്‍റെ നമ്പർ ബ്ളോക്ക് ചെയ്തതായും അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് വിവരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അതേസമയം, എ.വിന്‍സന്‍റിനെ ഇന്ന് പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് ചോദ്യം ചെയ്യുമെന്നാണ് സൂചന. ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകളാണ് എം.എൽ.എക്ക് മേൽ ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത്. എം.​​എ​​ൽ.​​എ​​യെ ചോ​​ദ്യം​​ചെ​​യ്യു​​ന്ന​​തി​​ന് സ്പീ​​ക്ക​​ർ പി. ​​ശ്രീ​​രാ​​മ​​കൃ​​ഷ്ണ​​ൻ വെ​​ള്ളി​​യാ​​ഴ്ച അ​​ന്വേ​​ഷ​​ണ ഉ​​ദ്യോ​​ഗ​​സ്ഥ അ​​ജീ​​താ​​ബീ​​ഗ​​ത്തി​​ന് അ​​നു​​മ​​തി​​ന​​ൽ​​കി.

വീ​​ട്ട​​മ്മ ആ​​ത്മ​​ഹ​​ത്യ​​ക്ക് ശ്ര​​മി​​ച്ച​​ശേ​​ഷം കേ​​സ് ഒ​​തു​​ക്കി​​ത്തീ​​ർ​​ക്ക​​ണ​​മെ​​ന്നാ​​വ​​ശ്യ​​പ്പെ​​ട്ട് ഇ​​വ​​രു​​ടെ സ​​ഹോ​​ദ​​ര​​നെ എം.​​എ​​ൽ.​​എ ബ​​ന്ധ​​പ്പെ​​ടു​​ക​​യും ആ​​ത്മ​​ഹ​​ത്യ​​ശ്ര​​മ​​ത്തി​​ന് കാ​​ര​​ണം കു​​ടും​​ബ​​വ​​ഴ​​ക്കാ​​ണെ​​ന്ന് പൊ​​ലീ​​സി​​നോ​​ട് പ​​റ​​യ​​ണ​​മെ​​ന്നും ആ​​വ​​ശ്യ​​പ്പെ​​ട്ടി​​രു​​ന്നു. ഈ ​​മൊ​​ബൈ​​ൽ സം​​ഭാ​​ഷ​​ണം സ​​ഹോ​​ദ​​ര​​ൻ അ​​ന്വേ​​ഷ​​ണ​​സം​​ഘ​​ത്തി​​ന് കൈ​​മാ​​റി​​യി​​ട്ടു​​ണ്ട്. കൂ​​ടാ​​തെ ആ​​ത്മ​​ഹ​​ത്യ​​ശ്ര​​മ​​ത്തി​​ന് ദി​​വ​​സ​​ങ്ങ​​ൾ​​ക്ക് മു​​മ്പ് വീ​​ട്ട​​മ്മ സ​​ഹോ​​ദ​​ര​​നോ​​ട് താ​​ൻ മ​​രി​​ച്ചാ​​ൽ അ​​തി​​ന് ഉ​​ത്ത​​ര​​വാ​​ദി വി​​ൻ​െ​​സ​​ൻ​​റാ​​യി​​രി​​ക്കു​​മെ​​ന്നും വി​​ൻ​െ​​സ​​ൻ​​റ് ച​​തി​​ച്ചെ​​ന്നും പ​​റ​​ഞ്ഞി​​രു​​ന്നു. ഈ ​​ഫോ​​ൺ സം​​ഭാ​​ഷ​​ണ​​വും ബ​​ന്ധു​​ക്ക​​ൾ പൊ​​ലീ​​സി​​നെ ഏ​​ൽ​​പി​​ച്ചി​​ട്ടു​​ണ്ട്.

ഇ​​തു​​കൂ​​ടാ​​തെ വീ​​ട്ട​​മ്മ​​യു​​മാ​​യി വി​​ൻ​െ​​സ​​ൻ​​റ് ന​​ട​​ത്തി​​യ ഫോ​​ൺ സം​​ഭാ​​ഷ​​ണ​​ങ്ങ​​ളു​​ടെ രേ​​ഖ​​ക​​ളും സം​​ഘം ശേ​​ഖ​​രി​​ച്ചി​​ട്ടു​​ണ്ട്. അ​​റ​​സ്​​​റ്റ്​ മു​​ൻ​​കൂ​​ട്ടി​​ക്ക​​ണ്ട് എം.​​എ​​ൽ.​​എ മു​​ൻ​​കൂ​​ർ​​ജാ​​മ്യ​​ത്തി​​ന് ഹൈ​​കോ​​ട​​തി​​യെ സ​​മീ​​പി​​ച്ചേ​​ക്കു​​മെ​​ന്നും സൂ​​ച​​ന​​യു​​ണ്ട്. വെ​​ള്ളി​​യാ​​ഴ്ച വീ​​ട്ട​​മ്മ​​യു​​ടെ മൊ​​ഴി ശാ​​സ്ത്രീ​​യ​​മാ​​യി തെ​​ളി​​യി​​ക്കു​​ന്ന​​തി​​ന് വൈ​​ദ്യ​​പ​​രി​​ശോ​​ധ​​ന ന​​ട​​ത്തി. നെ​​യ്യാ​​റ്റി​​ൻ​​ക​​ര ജ​​ന​​റ​​ല്‍ ആ​​ശു​​പ​​ത്രി​​യി​​ല്‍ എ​​ത്തി​​ച്ചാ​​യി​​രു​​ന്നു പ​​രി​​ശോ​​ധ​​ന. മ​​ജി​​സ്ട്രേ​​റ്റി​​നും പൊ​​ലീ​​സി​​നും ന​​ൽ​​കി​​യ​​മൊ​​ഴി ഡോ​​ക്ട​​റി​​ന്​ മു​​ന്നി​​ലും ഇ​​വ​​ർ ആ​​വ​​ർ​​ത്തി​​ച്ചു. ന​​വം​​ബ​​ർ, സെ​​പ്റ്റം​​ബ​​ർ മാ​​സ​​ങ്ങ​​ളി​​ലാ​​ണ് ലൈം​​ഗി​​ക​​മാ​​യി പീ​​ഡി​​പ്പി​​ച്ച​​ത്. വ​​സ​​തി​​യി​​ൽ അ​​തി​​ക്ര​​മി​​ച്ച് ക​​യ​​റി ര​​ണ്ടു​​ത​​വ​​ണ ബ​​ലാ​​ത്സം​​ഗം​​ചെ​​യ്ത എം.​​എ​​ൽ.​​എ ക​​ട​​യി​​ൽ ക​​യ​​റി പീ​​ഡി​​പ്പി​​ച്ച​​താ​​യും മൊ​​ഴി​​യി​​ലു​​ണ്ട്. പി​​ന്നീ​​ട് ഫോ​​ണി​​ലൂ​​ടെ ശ​​ല്യ​​പ്പെ​​ടു​​ത്തി​​യെ​​ന്നും പ​​റ​​യു​​ന്നു.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here