ഹജ്ജ് കമ്മിറ്റി ഓഫിസ് നാളെ മുതല്‍ നെടുമ്പാശ്ശേരിയില്‍

0
87

ഹ​ജ്ജ്​ ക്യാ​മ്പി​ന്​ മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി സം​സ്ഥാ​ന ഹ​ജ്ജ്​ ക​മ്മി​റ്റി ഒാ​ഫി​സ്​ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച മു​ത​ൽ നെ​ടു​മ്പാ​ശ്ശേ​രി​യി​ലേ​ക്ക്​ മാ​റും. വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ മെ​യി​ൻ​റ​ന​ൻ​സ്​ ഹാ​ങ്ങ​റി​ലാ​ണ്​ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ക. ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച മു​ത​ൽ ഹ​ജ്ജ്​ സെ​ല്ലി​​​െൻറ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം ആ​രം​ഭി​ക്കും. ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം ശ​നി​യാ​ഴ്​​ച വൈ​കീ​ട്ട്​ അ​ഞ്ചി​ന്​ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ നി​ർ​വ​ഹി​ക്കും. ആ​ദ്യ​വി​മാ​നം 13ന്​ ​രാ​വി​ലെ 6.30ന്​ ​മ​ന്ത്രി കെ.​ടി. ജ​ലീ​ൽ ഫ്ലാ​ഗ്​​ഒാ​ഫ്​ ​ചെ​യ്യും. ഇ​ത്ത​വ​ണ 11,377 പേ​രാ​ണ്​ സം​സ്ഥാ​ന ഹ​ജ്ജ്​ ക​മ്മി​റ്റി മു​ഖേ​ന പു​റ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​ൽ 22 കു​ട്ടി​ക​ളും 5,997 സ്​​ത്രീ​ക​ളും 5,358 പു​രു​ഷ​ന്മാ​രു​മു​ണ്ട്. സൗ​ദി എ​യ​ർ​ലൈ​ൻ​സ്​ 39 സ​ർ​വി​സു​ക​ളാ​ണ്​ ക്ര​മീ​ക​രി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here