കൊച്ചി മെട്രോയുടെ സമയക്രമത്തില്‍ മാറ്റം

0
58
The final trial run of Kochi Metro rail sheduled to start its first phase of operation next week is still in progress. The final works of the 11 stations starting from Aluva to Palarivattom are progressing in quick pace. The Kochi metro is waiting to set history by opening up opportunities for hundreds of women and transgender community. Express photo by Nirmal Harindran, 7th June 2017, Cochin.

കൊച്ചി മെട്രോയുടെ സമയക്രമത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നു. മഹാരാജാസ് കോളജ് വരെ സര്‍വീസ് നീട്ടുന്നതിന്റെ ഭാഗമായാണ് ഈ സമയമാറ്റം. ഓഗസ്റ്റ് 26 (ശനി) മുതല്‍ സെപ്റ്റംബര്‍ രണ്ട്( ശനി) വരെയാണ് സമയക്രമത്തില്‍ മാറ്റമുള്ളത്.

ഈ ദിവസങ്ങളില്‍ രാവിലെ ആറ് മണിക്ക് പകരം എട്ട് മണിമുതല്‍ മാത്രമായിരിക്കും സര്‍വീസ് തുടങ്ങുക. സിഗ്‌നല്‍ സംവിധാനങ്ങള്‍ കമ്മീഷന്‍ ചെയ്യുന്ന പ്രവൃത്തികള്‍ തടസമില്ലാതെ പൂര്‍ത്തിയാക്കാനാണ് സമയക്രമത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നത്.

സെപ്റ്റംബര്‍ നാലുമുതല്‍ പഴയതുപോലെ സര്‍വീസ് ആറുമണിക്ക് ആരംഭിക്കുമെന്നും കെഎംആര്‍എല്‍ വ്യക്തമാക്കി. പുതുക്കിയ സമയക്രമത്തിനോട് എല്ലാവരും സഹകരിക്കണമെന്നും കെഎംആര്‍എല്‍ അഭ്യര്‍ഥിച്ചു.

അണ്ടര്‍ 17 ലോകകപ്പ് ഫുട്ബോള്‍ ഒക്ടോബറില്‍ ആരംഭിക്കാനിരിക്കെ അതിന്നു മുന്നോടിയായി ആലുവ മുതല്‍ മഹാരാജാസ് കോളജ് വരെയുള്ള ഘട്ടത്തിന്റെ കമ്മീഷനിങ് പൂര്‍ത്തിയാക്കി സര്‍വീസ് ആരംഭിക്കാനാണ് കെഎംആര്‍എല്‍ ശ്രമിക്കുന്നത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here