പാകിസ്ഥാനില്‍ അ​​ഞ്ച് പേരെ വെടിവെച്ചു കൊന്നു

0
56


ക്വ​​റ്റ: അ​​ഞ്ച് ഹസാരാ ഷി​​യാ മു​​സ്‌​​ലിംങ്ങള്‍ പാ​​കിസ്താ​​നി​​ൽ വെടിയേറ്റ്‌ മരിച്ചു. മോ​​ട്ടോ​​ർ​​ബൈ​​ക്കി​​ൽ എ​​ത്തി​​യ തോ​​ക്കു​​ധാ​​രി​​ക​​ളാണ് കൊലപാതകം നടത്തിയത്. മോട്ടോര്‍ ബൈക്കില്‍ എത്തിയ തോക്കുധാരികള്‍ തുറന്ന വെടിവെയ്പ്പ് നടത്തുകയായിരുന്നു.

ക്വ​​റ്റയി​​ലെ മാ​​ർ​​ക്ക​​റ്റി​​ൽ പ​​ച്ച​​ക്ക​​റി വി​​ൽ​​ക്കാ​​ൻ പോ​​യ​​വ​​രെ​​യാ​​ണ് കൊ​​ല​​പ്പെ​​ടു​​ത്തി​​യ​​ത്. ഇ​​തു വം​​ശീ​​യ കൊ​​ല​​പാ​​ത​​ക​​മാ​​ണെ​​ന്ന് മു​​തി​​ർ​​ന്ന പൊ​​ലീ​​സ് പറയുന്നു. സംഭവത്തില്‍ ഒരാള്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റിട്ടുണ്ട്. ഇയാള്‍ അപകടനില തരണം ചെയ്തതായി പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

ആ​​ക്ര​​മ​​ണ​​ത്തി​​ന്‍റെ ഉ​​ത്ത​​ര​​വാ​​ദി​​ത്വം ആ​​രും ഏ​​റ്റെ​​ടു​​ത്തി​​ട്ടി​​ല്ല. താ​​ലി​​ബാ​​നും ഐ​​എ​​സും ഇ​​തി​​നു​​മു​മ്പ് പ​​ല​​ത​​വ​​ണ ഷിയാ മുസ്ലിംങ്ങള്‍ക്ക് നേരെ ആ​​ക്ര​​മ​​ണം ന​​ട​​ത്തി​​യി​​ട്ടു​​ണ്ട്. അഞ്ച് വര്‍ഷമായി ഹസാരാ ഷിയാ മുസ്ലിംങ്ങള്‍ക്ക് നേരെ പാകിസ്ഥാനില്‍ ആക്രമണം നടക്കുന്നുണ്ട്.