സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് മ​ഴ ക​ന​ക്കുന്നു.

0
60

തിരുവനന്തപുരം : സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് മ​ഴ ക​ന​ക്കുന്നു. ഇനിയും കനത്ത മഴയ്ക്ക് സാധ്യതയുള്ളതായി കാ​ലാ​വ​സ്ഥ നി​രീ​ക്ഷ​ണ കേ​ന്ദ്രം അറിയിച്ചു. തീ​ര​പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ക​ന​ത്ത മ​ഴ​ക്കും കാ​റ്റി​നും സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള​തി​നാ​ല്‍ മീ​ന്‍​പി​ടി​ത്ത​ക്കാ​രോ​ട് ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് നിര്‍ദേശം നല്‍കി.

ബം​ഗാ​ള്‍ ഉ​ള്‍​ക്ക​ട​ലിന്റെ മ​ധ്യ​ഭാ​ഗ​ത്ത് രൂ​പ​പ്പെ​ട്ട അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ ചു​ഴി​യാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സ​ത്തെ ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​ക്ക് കാ​ര​ണം.

വ​യ​നാ​ട്, ഇ​ടു​ക്കി, കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ജി​ല്ല​ക​ളി​ല്‍ മ​ണ്ണി​ടി​ച്ചി​ലും ഉ​രു​ള്‍പൊ​ട്ട​ലി​നും സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള​തി​നാ​ല്‍ ജി​ല്ല ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് സം​സ്ഥാ​ന ദു​ര​ന്ത​നി​വാ​ര​ണ അ​തോ​റി​റ്റി ജാ​ഗ്ര​ത നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. എ​ല്ലാ പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളും ഫ​യ​ര്‍സ്​​റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളും അ​വ​ര​വ​രു​ടെ പ്ര​ദേ​ശ​ത്തെ മ​ഴ​യും അ​നു​ബ​ന്ധ ദു​ര​ന്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​വും നേ​രി​ടാ​ന്‍ സ​ന്ന​ദ്ധ​മാ​യി​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും സം​സ്ഥാ​ന ദു​ര​ന്ത​നി​വാ​ര​ണ അ​തോ​റി​റ്റി അ​റി​യി​ച്ചു.