ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലെ ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍​ക്കെ​തി​രേ രൂ​ക്ഷ വി​മ​ര്‍​ശ​ന​വു​മാ​യി കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍

0
43

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: ഡ​ല്‍​ഹി സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യേ​റ്റി​ലെ 90 ശ​ത​മാ​നം ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും പ​ണി​യെ​ടു​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന രൂ​ക്ഷ വി​മ​ര്‍​ശ​ന​വു​മാ​യി ഡ​ല്‍​ഹി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍. ഡ​ല്‍​ഹി​യു​ടെ വി​ക​സ​നം സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യേ​റ്റി​ല്‍ ത​ട​സ​പ്പെ​ട്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍ കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി. ഉൗ​ര്‍​ജ വ​കു​പ്പ് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച ഒ​രു ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ സം​സാ​രി​ക്കവേയാണ് അദ്ദേഹം ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്.

90 ശ​ത​മാ​നം ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും പ​ണി​യെ​ടു​ക്കു​ന്നി​ല്ലന്നും അ​വ​ര്‍ ഫ​യ​ലു​ക​ള്‍ പി​ടി​ച്ചു​വ​യ്ക്കു​ന്നു എന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി മു​നി​സി​പ്പ​ല്‍ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍ ചെ​യ​ര്‍​മാ​നെ​ന്ന നി​ല​യി​ല്‍ ക​രാ​ര്‍ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ സ്ഥി​ര​പ്പെ​ടു​ത്താ​നു​ള്ള ത​ന്‍റെ നീ​ക്ക​ത്തെ എ​തി​ര്‍​ക്കു​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ ന​ട​പ​ടി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടിയാണ് ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്.

ക​രാ​ര്‍ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ സ്ഥി​ര​പ്പെ​ടു​ത്താ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ത്തെ എ​തി​ര്‍​ക്കു​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥര്‍ ഉ​യ​ര്‍​ത്തു​ന്ന വാ​ദം, സ്ഥി​ര​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ല്‍ ക​രാ​ര്‍ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ള്‍ പ​ണി​യെ​ടു​ക്കി​ല്ല എ​ന്നാ​ണ്. അ​ങ്ങ​നെ​യെ​ങ്കി​ല്‍ 90 ശ​ത​മാ​നം ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും പ​ണി​യെ​ടു​ക്കു​ന്നി​ല്ല എ​ന്നാ​ണു താ​ന്‍ മ​ന​സി​ലാ​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.