യു​എ​സു​മാ​യി അ​ക​ലം പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യയോട് ഉ​ത്ത​ര​കൊ​റി​യ

0
28

കാ​ന്‍​ബ​റ: യു​എ​സു​മാ​യി അ​ക​ലം പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ഉ​ത്ത​ര​കൊ​റി​യ ക​ത്തി​ലൂ​ടെ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​താ​യി ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​ന്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​റി​ന്‍റെ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ല്‍. ഇ​ന്തോ​നേ​ഷ്യ​യി​ലു​ള്ള ഉ​ത്ത​ര​കൊ​റി​യ​ന്‍ എം​ബ​സി വ​ഴി​യാ​ണ് പ്യോം​ഗ്യാം​ഗ് സു​പ്രീം പീ​പ്പി​ള്‍​സ് അ​സം​ബ്ലി​യു​ടെ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ സ​മി​തി​യു​ടെ പേ​രി​ലു​ള്ള ഒ​രു പേ​ജു​വരുന്ന ക​ത്ത് ല​ഭി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ട്രം​പ് ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​ത്തി​ന്‍റെ ഹീ​ന​വും സാ​ഹ​സി​ക​വു​മാ​യി നീ​ക്ക​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് മ​റ്റു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​ങ്ങ​ള്‍ അ​ക​ലം പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു നി​ര്‍​ദേ​ശ​മെ​ന്ന് ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​ന്‍ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി മാ​ല്‍​ക്കം ടേ​ണ്‍​ബു​ള്‍ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്തി. സ്വ​യം പ്ര​തി​രോ​ധി​ച്ചാ​ല്‍ ത​ക​ര്‍​ക്കു​മെ​ന്ന് യു​എ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് ഉ​ത്ത​ര​കൊ​റി​യ ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്ന​ത് എന്നാണ് ഈ ​ക​ത്ത് തെ​ളി​യി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​ന്‍ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.