ഇന്ന് സംസ്ഥാനവ്യാപകമായി കടയടപ്പ് സമരം

0
41

തിരുവനന്തപുരം : കേരള വ്യാപാരി വ്യവസായി ഏകോപനസമിതി സംസ്ഥാനവ്യാപകമായി ബുധനാഴ്ച നടത്തുന്ന കടയടപ്പ് സമരം തുടങ്ങി.രാ​​​വി​​​ലെ ആ​​​റു മു​​​ത​​​ല്‍ വൈ​​​കു​​​ന്നേ​​​രം അ​​​ഞ്ചു​​​വ​​​രെ​​​യാ​​​ണു സ​​​മ​​​രം.

​​​ഭീ​​​ഷ​​​ണി​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി ക​​​ട​​​യ​​​ട​​​പ്പിക്കാന്‍ പാ​​​ടി​​​ല്ലെ​​​ന്നു നി​​​ര്‍​​​ദേ​​​ശം ന​​​ല്‍​​​കി​​​യി​​​ട്ടു​​​ണ്ട്. കേ​​​ന്ദ്ര- സം​​​സ്ഥാ​​​ന സ​​​ര്‍​​​ക്കാ​​​രു​​​ക​​​ളു​​​ടെ ന​​​ട​​​പ​​​ടി​​​ക​​​ള്‍​​​ക്കെ​​​തി​​​രേ​​​യാ​​​ണു സ​​​മ​​​രം.

ഹോ​​​ട്ട​​​ലു​​​ക​​​ള്‍ അ​​​ട​​​ക്ക​​​മു​​​ള്ള ക​​​ട​​​ക​​​ള്‍ പ്ര​​​വ​​​ര്‍​​​ത്തി​​​ക്കി​​​ല്ല. കേ​​​ര​​​ള​​​പ്പി​​​റ​​​വി ദി​​​ന​​​മാ​​​യ​​​തി​​​നാ​​​ല്‍ ക​​​ട​​​യ​​​ട​​പ്പുസ​​​മ​​​രം 11 മ​​​ണി​​​ക്കൂ​​​റാ​​​യി നി​​​ജ​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി​​​യ​​​ത്.

ജി.എസ്.ടി.യിലെ അപാകം പരിഹരിക്കുക, റോഡ് വികസനത്തിന് കുടിയൊഴിക്കപ്പെടുന്ന വ്യാപാരികള്‍ക്ക് പ്രത്യേക പാക്കേജ് അനുവദിക്കുക, വാടക കുടിയാന്‍ നിയമം പരിഷ്‌കരിക്കുക തുടങ്ങിയവയാണ് ആവശ്യങ്ങള്‍.