ക​ന​ത്ത സു​ര​ക്ഷ​ഒരുക്കി കര്‍ണ്ണാടകയില്‍ ടി​പ്പു ജ​യ​ന്തി ആ​ഘോ​ഷം

0
46

ബം​ഗ​ളൂ​രു: കര്‍ണ്ണാടക്കാര്‍ ഇന്ന് ടി​പ്പു ജ​യ​ന്തി ആ​ഘോ​ഷി​ക്കും. ടി​പ്പു ജ​യ​ന്തി ആഘോഷി്കകുന്നതിനോട് ബി.​ജെ.​പി, സം​ഘ്​​പ​രി​വാ​ര്‍ സം​ഘ​ട​ന​ക​ളു​ടെ എ​തി​ര്‍​പ്പി​നി​ടെയാണ് ക​ര്‍​ണാ​ട​ക​യി​ല്‍ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച ടി​പ്പു ജ​യ​ന്തി ആ​ഘോ​ഷി​ക്കുന്നത്. സം​ഘ​ര്‍​ഷ സാ​ധ്യ​ത ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്ത് ക​ന​ത്ത സു​ര​ക്ഷ​യാ​ണ് സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഒ​രു​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ബം​ഗ​ളൂ​രു, കു​ട​ക്, ഉ​ഡു​പ്പി, ദ​ക്ഷി​ണ ക​ന്ന​ട, കോ​ലാ​ര്‍, ബീ​ദ​ര്‍, ക​ല​ബു​റ​ഗി, യാ​ദ്ഗി​ര്‍ ജി​ല്ല​ക​ളി​ല്‍ മു​ന്‍​ക​രു​ത​ലാ​യി കൂ​ടു​ത​ല്‍ പൊ​ലീ​സു​കാ​രെ വി​ന്യ​സി​ച്ചു. കു​ട​ക്, ഉ​ഡു​പ്പി, കോ​ലാ​ര്‍ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ശ​നി​യാ​ഴ്ച വ​രെ നി​രോ​ധ​നാ​ജ്ഞ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ടി​പ്പു​വി​നെ എ​തി​ര്‍​ക്കു​ന്ന സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍ കു​ട​ക് ജി​ല്ല​യി​ല്‍ ബ​ന്ദി​ന് ആ​ഹ്വ​നം ചെ​യ്തു.

സം​സ്ഥാ​ന​ത​ല ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ബം​ഗ​ളൂ​രു വി​ധാ​ന്‍ സൗ​ധ​യി​ല്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി സി​ദ്ധ​രാ​മ​യ്യ നി​ര്‍​വ​ഹി​ക്കും. എ​ല്ലാ ജി​ല്ല, താ​ലൂ​ക്ക് ആ​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലും ആ​ഘോ​ഷ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ക്കും. ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ല്‍ അ​നി​ഷ്​​ട സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ന്‍ റാ​ലി​ക​ള്‍​ക്കും പൊ​തു​പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍​ക്കും സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ് വി​ല​ക്കേ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി. ടി​പ്പു ജ​യ​ന്തി സ​മാ​ധാ​ന​പ​ര​മാ​യി സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ന​ഗ​ര​ത്തി​ല്‍ എ​ല്ലാ​വി​ധ പൊ​തു​പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍​ക്കും നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​താ​യി സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ ടി. ​സു​നി​ല്‍​കു​മാ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.