ടൂ​റി​സം മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ റെ​ഗു​ലേ​റ്റ​റി അ​ഥോ​റി​റ്റി രൂ​പീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി ക​ട​കം​പ​ള്ളി സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍

0
49

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ടൂ​റി​സം മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ സ​ജീ​വ ഇ​ട​പെ​ട​ല്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​ന് ടൂ​റി​സം റെ​ഗു​ലേ​റ്റ​റി അ​ഥോ​റി​റ്റി രൂ​പീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് ടൂ​റി​സം മ​ന്ത്രി ക​ട​കം​പ​ള്ളി സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര ഗു​ണ​മേന്മ വര്‍ദ്ദിപ്പിക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഗു​ണ​പ​ര​മാ​യ ജ​ന​കീ​യ ഇ​ട​പെ​ട​ല്‍ വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര രം​ഗ​ത്തു​ണ്ടാ​വ​ണം. അ​ഭ്യ​സ്ത​വി​ദ്യ​രാ​യ യു​വ​ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് തൊ​ഴി​ല്‍ സാ​ധ്യ​ത സൃ​ഷ്ടി​ക്കു​ ന​യ​ത്തി​നാ​ണ് രൂ​പം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത് എന്നും അദ്ദാഹം വ്യക്തമാക്കി.

മൂ​ന്നു വ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ന​കം കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ടൂ​റി​സം കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ പ്ലാ​സ്റ്റി​ക് മു​ക്ത​മാ​ക്കു​ക​യും ഹ​രി​ത​പെ​രു​മാ​റ്റ​ച്ച​ട്ടം ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യും.

അ​ടു​ത്ത അ​ഞ്ചു​വ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ല്‍ വി​ദേ​ശ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണ​ത്തി​ല്‍ നൂ​റു ശ​ത​മാ​ന​വും ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണ​ത്തി​ല്‍ അ​ന്പ​തു ശ​ത​മാ​ന​വും വ​ര്‍​ധ​ന പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​താ​യി മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.