ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടിക്ക് നികുതി വകുപ്പ് നോട്ടീസ് അയച്ചു

0
40

ന്യൂഡല്‍ഹി : ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടിക്ക് നികുതി വകുപ്പ് നോട്ടീസ് അയച്ചു. ​30 കോടി രൂപ നികുതിയടക്കാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടാണ്​ നോട്ടീസ്​ അയച്ചിരിക്കുന്നത്​. ഡിസംബര്‍ ഏഴിനകം വിഷയത്തില്‍ വിശദീകരണം നല്‍കാനും പാര്‍ട്ടിയോട്​ ആവശ്യപ്പെട്ടുണ്ട്.

2014-15 കാ​ല​ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ എ​എ​പി​ക്ക് ല​ഭി​ച്ച സം​ഭാ​വ​ന​ക​ളി​ലാ​ണ് ആ​ദാ​യ​നി​കു​തി വ​കു​പ്പ് ക്ര​മ​ക്കേ​ട് ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്ന​ത്. വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നെ​ത്തി​യ സം​ഭാ​വ​ന​ക​ളി​ല്‍ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം ന​ല്‍​കാ​ന്‍ എ​എ​പി​ക്കാ​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും മ​തി​യാ​യ അ​വ​സ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടും ശ​രി​യാ​യ ക​ണ​ക്കു​ക​ള്‍ പാ​ര്‍​ട്ടി വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും ആ​ദാ​യ​നി​കു​തി വ​കു​പ്പ് നോ​ട്ടീ​സി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

അഞ്ചാം വാര്‍ഷിക ആഘോഷിച്ചതിന്​ പിന്നാലെയാണ്​ നികുതി വകുപ്പ്​ ഇതുസംബന്ധിച്ച്‌​ കെജ്​രിവാളിന് നോട്ടീസ്​ നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്​.