മ​റാ​ത്തി ചി​ത്രം ന്യൂ​ഡ് ഐഎഫ്‌എഫ് കെയില്‍ പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ക്കി​ല്ല

0
33

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മ​റാ​ത്തി ചി​ത്രം ന്യൂ​ഡ് ഐഎഫ്‌എഫ് കെയില്‍ പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ക്കി​ല്ല. ഗോ​വ അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര ച​ല​ച്ചി​ത്ര മേ​ള​യി​ലും ചി​ത്രം ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു.

ചി​ത്ര​ത്തി​ന് സെ​ന്‍​സ​ര്‍ സ​ര്‍​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ് ല​ഭി​ക്കാ​ത്ത​തി​നാ​ലാണ് പ്രദര്‍ശനം ഒഴിവാക്കുന്നത്. നാളെയാണ് ഐ​എ​ഫ്‌എ​ഫ്കെ​യി​ല്‍ ചി​ത്രം പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ക്കാ​നാ​യി ഷെ​ഡ്യൂ​ള്‍ ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​ത്.

നേ​ര​ത്തെ, സ​ന​ല്‍​കു​മാ​ര്‍ ശ​ശി​ധ​ര​ന്‍ സം​വി​ധാ​നം ചെ​യ്ത എ​സ്. ദു​ര്‍​ഗ ഐ​എ​ഫ്‌എ​ഫ്കെ​യി​ല്‍ പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്ന് ച​ല​ച്ചി​ത്ര അ​ക്കാ​ദ​മി ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ ക​മ​ല്‍ അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും, ചി​ത്ര​ത്തി​ന്‍റെ സെ​ന്‍​സ​ര്‍​ഷി​പ്പ് കേ​ന്ദ്ര സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ റ​ദ്ദാ​ക്കി​യ​തോ​ടെ നീ​ക്കം പാ​തി വ​ഴി​യി​ല്‍ അ​വ​സാ​നി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.