വിജയം തുടരാൻ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ്

0
38

ചെന്നൈ: ഇന്ത്യന്‍ സൂപ്പര്‍ ലീഗിന്റെ ആവേശപ്പോരാട്ടത്തില്‍ ഇന്ന് കേരളാ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ചെന്നൈയിന്‍ എഫ് സി യെ നേരിടും. രാത്രി 8നാണു മത്സരം. മൂന്നു തുടര്‍ച്ചയായ സമനിലക്കും തോല്‍വിക്കും ശേഷം സ്വന്തം ഗ്രൗണ്ടില്‍ നോര്‍ത്ത് ഈസ്റ്റിനെ തോല്‍പ്പിച്ച ആത്മവിശ്വാസത്തിലാണ് ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ഇന്ന് കളത്തില്‍ ഇറങ്ങുന്നത്. കരുത്തിലും പോരാട്ടത്തിലും ഒട്ടും പിറകിലല്ല ചെന്നൈ.

കാ​​ത്തു കാ​​ത്തി​​രു​​ന്നു സീ​​സ​​ണി​​ൽ ആ​​ദ്യ വി​​ജ​​യം നേ​​ടി​​യെ​​ടു​​ത്തെ​​ങ്കി​​ലും ആ​​ശ​​ങ്ക​​ക​​ൾക്കും അ​​തി​​ലു​​പ​​രി സ​​മ്മ​​ർ​​ദ​​ങ്ങ​​ൾ​​ക്കും അ​​ടി​​പ്പെ​​ട്ടാ​​ണു കേ​​ര​​ള ബ്ലാ​​സ്റ്റേ​​ഴ്സ് ചെ​​ന്നൈ​​യി​ന്‍റെ മ​​ട​​യി​​ൽ അ​​വ​​രെ നേ​​രി​​ടാ​​ൻ ഇ​​ന്നി​​റ​​ങ്ങു​​ന്ന​​ത്. തു​​ട​​ർ​​ച്ച​​യാ​​യ മൂ​​ന്നു സ​​മ​​നി​​ല​​ക​​ൾ​​ക്കും ഗോ​​വ​​യി​​ൽ നി​​ന്നേ​​റ്റ ക​​ന​​ത്ത പ്ര​​ഹ​​ര​​ത്തി​​നും ശേ​​ഷം നോ​​ർ​​ത്ത് ഈ​​സ്റ്റ് യു​​ണൈ​​റ്റ​​ഡി​​നെ എ​​തി​​രി​​ല്ലാ​​ത്ത ഒ​​രു ഗോ​​ളി​​നു പ​​രാ​​ജ​​യ​​പ്പെ​​ടു​​ത്തി​​യ​​തി​​ന്‍റെ ആ​​ത്മ​​വി​​ശ്വാ​​സം മാ​​ത്ര​​മാ​​ണു മ​​ഞ്ഞ​​പ്പ​​ട​​യ്ക്കു കൈ​​മു​​ത​​ലാ​​യി​​ട്ടു​​ള്ള​​ത്. ജ​​യി​​ച്ചെ​​ങ്കി​​ലും ക​​ട​​ലാ​​സി​​ലെ ക​​രു​​ത്തി​​നൊ​​പ്പ​​മു​​ള്ള പ്ര​​ക​​ട​​നം പുറത്തെടുക്കാനാവാത്തതാണ്‌ റെ​​നി മ്യൂ​​ല​​ൻ​​സ്റ്റി​​ന്‍റെ സം​​ഘ​​ത്തെ ഏറെ ബു​​ദ്ധി​​മു​​ട്ടി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്.