പു​തി​യ മൂ​ന്ന് മോ​ട്ടോ​ര്‍​ സൈ​ക്കി​ളുമായി ഹീ​റോ മോ​ട്ടോ കോ​ര്‍​പ്

0
50

ന്യൂ​ഡല്‍​ഹി: രാ​ജ്യ​ത്തെ പ്ര​മു​ഖ ഇ​രു​ച​ക്ര​വാ​ഹ​ന നി​ര്‍​മാ​താ​ക്ക​ളാ​യ ഹീ​റോ മോ​ട്ടോ കോ​ര്‍​പ് പു​തി​യ മൂ​ന്ന് മോ​ട്ടോ​ര്‍​ സൈ​ക്കി​ളു​ക​ള്‍ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി. 125 സി​സി സൂ​പ്പ​ര്‍ സ്പ്ലെ​ന്‍​ഡ​ര്‍, 110 സി​സി പാ​ഷ​ന്‍ പ്രോ, 110 ​സി​സി പാ​ഷ​ന്‍ എ​ക്സ് പ്രോ ​എ​ന്നി​വ​യാ​ണ് പു​തി​യ മോ​ഡ​ലു​ക​ള്‍.

ജ​നു​വ​രി മു​ത​ല്‍ ഘ​ട്ടം ​ഘ​ട്ട​മാ​യാ​യി​രി​ക്കും മോ​ട്ടോ​ര്‍ ​സൈ​ക്കി​ളു​ക​ള്‍ വി​പ​ണി​യി​ല്‍ എ​ത്തി​ത്തു​ട​ങ്ങു​ക. പുതിയ പാഷന്‍ പ്രോ ഒരുപിടി ഫീച്ചറുകളും സുരക്ഷാ സജ്ജീകരണങ്ങളുമാണ് പുതിയ പാഷന്‍ പ്രോയുടെ പ്രധാന ആകര്‍ഷണം. മികവേറിയ ഹാന്‍ഡ്‌ലിംഗും റൈഡിംഗുമാണ് 110 സിസി പാഷന്‍ പ്രോ കാഴ്ചവെക്കുകയെന്നാണ് ഹീറോയുടെ വാദം

2018 ജനുവരി മുതല്‍ പുതിയ കമ്മ്യൂട്ടര്‍ ബൈക്കുകള്‍ വിപണിയില്‍ അവതരിച്ച് തുടങ്ങും. ഇന്ത്യന്‍ കമ്മ്യൂട്ടര്‍ ശ്രേണിയില്‍ ഹീറോയുടെ നില ഭദ്രമാക്കാന്‍ പുതിയ മോഡലുകള്‍ക്ക് സാധിക്കുമെന്നാണ് കമ്പനിയുടെ പ്രതീക്ഷ.