ജഡ്​ജിയുടെ മൃതദേഹം തിരിച്ചറിഞ്ഞു

0
19

ദമ്മാം: കിഴക്കൻ സൗദിയിലെ ഖത്തീഫിൽ ഒരു വർഷം മുമ്പ്​ തീവ്രവാദികൾ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി കൊലപ്പെടുത്തിയ ഒൗഖാഫ്​ അനന്തരാവകാശ കോടതി ജഡ്​ജി ശൈഖ്​ മുഹമ്മദ്​ അൽജിറാനിയുടെ മൃത​േദഹം തിരിച്ചറിഞ്ഞതായി ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം വ്യക്​തമാക്കി. ഖത്തീഫിലെ, അവാമിയ്യയിലെ കൃഷിയിടത്തിൽ കണ്ടെത്തിയ മൃതദേഹം​ ഡി.എൻ.എ പരിശോധനയിലൂടെയാണ്​ സ്​​ഥിരീകരിച്ചത്​.

ദിവസങ്ങൾക്ക്​ മുമ്പ്​ നടന്ന സൈനിക നടപടിക്കൊടുവിൽ ഏറ്റുമുട്ടലുണ്ടായ സ്​ഥലത്ത്​ നടത്തിയ തിരച്ചിലിലാണ് കുഴിച്ചിട്ട നിലയിൽ​ ജീറാനിയുടെ മ​ൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത്​….
മൃതദേഹം ഡി.എൻ.എ പരിശോധനയിലൂടെയാണ്​ തിരിച്ചറിഞ്ഞത്​. നെഞ്ചിൽ വെടിയേറ്റതായും പരിശോധനയിൽ കണ്ടെത്തി. ജീർണിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ മൃതദേഹം ഡി.എൻ.എ പരിശോധനയിലൂടെയാണ്​ തിരിച്ചറിഞ്ഞത്​.

മാസങ്ങൾക്കകം ഇൗ കേസിൽ ബന്ധമുള്ള മൂന്ന്​ പേ​െ​ര സുരക്ഷാ സേന പിടികൂടിയിരുന്നു. മുഹമ്മദ്​ ഹുസൈൻ അലിഅമ്മർ മൈഥം അലി മുഹമ്മദ്​ അൽഖു​ൈദഹി, അലി ബിലാൽ സൗദ്​ അൽഹമദ്​ എന്നിവരാണ്​ തട്ടിക്കൊണ്ടു​പോകലിൽ അന്ന്​ അറസ്റ്റിലായത് …