വിജയ കുതിപ്പ് തുടർന്ന് ചെ​ന്നൈ​യി​ൻ എഫ് സി

0
44
Jeje Lalpekhlua of Chennaiyin FC celebrates the goal during match 18 of the Hero Indian Super League between Chennaiyin FC and ATK held at the Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai India on the 7th December 2017 Photo by: Deepak Malik / ISL / SPORTZPICS

ജം​ഷ​ഡ്പു​ർ: ഇ​ന്ത്യ​ൻ സൂ​പ്പ​ർ ലീ​ഗി​ൽ ജ​യം തു​ട​ർ​ന്ന് ചെ​ന്നൈ​യി​ൻ എ​ഫ്സി. ജം​ഷ​ഡ്പൂ​രി​നെ എ​തി​രി​ല്ലാ​ത്ത ഒ​രു ഗോ​ളി​ന് തോ​ൽ​പ്പി​ച്ചാ​ണ് ചെ​ന്നൈ​യി​ന്‍റെ വി​ജ​യ​ക്കു​തി​പ്പ്.

മ​ത്സ​ര​ത്തി​ന്‍റെ ആ​ദ്യ പ​കു​തി അ​വ​സാ​നി​ക്കാ​നി​രി​ക്കെ ജെ​ജെ​യു​ടെ ഗോ​ളി​ൽ ചെ​ന്നൈ​യി​ൻ മു​ന്നി​ലെ​ത്തി. ജം​ഷ​ഡ്പു​ർ പ്ര​തി​രോ​ധ താ​രം മെ​ഹ്താ​ബ് ഹു​സൈ​ൻ ബോ​ക്സി​ൽ പ​ന്ത് കൈ​കൊ​ണ്ട് തൊ​ട്ട​തി​നു ല​ഭി​ച്ച പെ​നാ​ൽ​റ്റി ജെ​ജെ ല​ഷ്യ​ത്തി​ലെ​ത്തി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ജെ​ജെ​യു​ടെ സീ​സ​ണി​ലെ നാ​ലാം ഗോ​ളാ​യി​രു​ന്നു ഇ​ത്. തൊ​ട്ടു​പി​ന്നാ​ലെ സ​മ​നി​ല നേ​ടാ​ൻ ല​ഭി​ച്ച സു​വ​ർ​ണാ​വ​സ​രം, പെ​നാ​ൽ​റ്റി പു​റ​ത്തേ​ക്ക് അ​ടി​ച്ചു ക​ള​ഞ്ഞ് ബെ​ൽ​ഫോ​ർ​ട്ട് ന​ഷ്ട​പ്പെ​ടു​ത്തി.

ജ​യ​ത്തോ​ടെ 16 പോ​യി​ന്‍റു​മാ​യി ചെ​ന്നൈ​യി​ൻ പോ​യി​ന്‍റ് പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ ഒ​ന്നാം സ്ഥാ​ന​ത്തെ​ത്തി. ജം​ഷ​ഡ്പൂ​രി​ന്‍റെ സ്വ​ന്തം ഗ്രൗ​ണ്ടി​ലെ ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ പ​രാ​ജ​യം കൂ​ടി​യാ​ണ് ഇ​ത്.