കി​ഫ്ബി; പുതിയ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്ക് അം​ഗീ​കാ​രം

0
71

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: 1353 കോ​ടി രൂ​പ​യു​ടെ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്ക് കി​ഫ്ബി അം​ഗീ​കാ​രം. തിരുവനന്തപുരത്ത് ചേർന്ന കി​ഫ്ബി എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടീ​വ് ക​മ്മി​റ്റി യോ​ഗ​മാ​ണ് പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്ക് അം​ഗീ​കാ​രം ന​ൽ​കി​യ​ത്.ഇ​തു​വ​രെ മൊ​ത്തം 18,939 കോ​ടി രൂ​പ​യു​ടെ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്കാ​ണ് അം​ഗീ​കാ​രം ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ഇ​തി​ൽ 1000 കോ​ടി രൂ​പ​യു​ടെ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്ക് നി​യ​ന്ത്രി​ത അം​ഗീ​കാ​ര​മാ​ണ് ന​ൽ​കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. അ​ടു​ത്ത സാമ്പത്തിക വ​ർ​ഷം 30,000 കോ​ടി രൂ​പ​യു​ടെ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ കൂ​ടി ന​ട​പ്പി​ൽ​വ​രു​ത്തും.

മ​റ്റു​ള്ള​വ​യു​ടെ ടെ​ൻ​ഡ​ർ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ഈ ​സാമ്പത്തിക വ​ർ​ഷം ത​ന്നെ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കു​മെ​ന്നാ​ണ് ക​രു​തു​ന്ന​തെ​ന്നും നി​ല​വി​ൽ സാമ്പത്തിക മു​ര​ടി​പ്പു​ണ്ടെന്നും പറഞ്ഞ ധ​ന​മ​ന്ത്രി തോ​മ​സ് ഐ​സ​ക് കി​ഫ്ബി പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ന്‍റെ മാ​ന്ദ്യ​വി​രു​ദ്ധ പാ​ക്കേ​ജു​ക​ളാ​കു​മെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞു.