നാ​ലു ദി​വ​സ​ത്തെ സ​ന്ദ​ർ​ശ​ന​ത്തി​നാ​യി ഫ്ര​ഞ്ച് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ​ത്തി

0
53

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: ഫ്ര​ഞ്ച് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഇ​മ്മാ​നു​വ​ല്‍ മ​ക്രോ​ണ്‍ ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ​ത്തി. നാ​ലു ദി​വ​സ​ത്തെ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​നാ​യാണ് എത്തിയത്. ഡ​ല്‍​ഹി വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി നേ​രി​ട്ടെ​ത്തി അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ സ്വീ​ക​രി​ച്ചു. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച ന​ട​ക്കു​ന്ന അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര സോ​ളാ​ര്‍ അ​ലൈ​ന്‍​സി​ല്‍ മോ​ദി​യോ​ടൊ​പ്പം മാ​ക്രോ​ണും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും. മ​ക്രോ​ണി​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ​യും വ്യ​വ​സാ​യ പ്ര​മു​ഖ​രും മ​ന്ത്രി​ത​ല ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും എ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

പ്ര​തി​രോ​ധം, സു​ര​ക്ഷ, ഉൗ​ര്‍​ജം തു​ട​ങ്ങി​യ മേ​ഘ​ല​ക​ളി​ല്‍ ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ലു​ള്ള സ​ഹ​ക​ര​ണം വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. ഭീ​ക​ര​ത, കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​നം തു​ട​ങ്ങി​യ വി​ഷയ​ങ്ങ​ളി​ലും ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ല്‍ ച​ര്‍​ച്ച ന​ട​ത്തും.ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച ന​ട​ക്കു​ന്ന ഇ​ന്‍റ​ര്‍​നാ​ഷ​ണ​ല്‍ സോ​ളാ​ര്‍ അ​ലൈ​ന്‍​സ് (ഐ​എ​സ്‌എ) ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യും മ​ക്രോ​ണും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും. 121 രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഐ​എ​സ്‌എ​യി​ലു​ള്ള​ത്. 2016 ജ​നു​വ​രി​യി​ലാ​ണ് മ​ക്രോ​ണ്‍ അ​വ​സാ​ന​മാ​യി ഇ​ന്ത്യ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ച​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം ജൂ​ണി​ലാ​ണ് മോ​ദി അ​വ​സാ​ന​മാ​യി ഫ്രാ​ന്‍​സ് സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ച​ത്.