തേനിയിലെ കാട്ടുതീ:19 പേ​രെ ര​ക്ഷ​പെ​ടു​ത്തി,18 പേര്‍ക്കായി തിരച്ചില്‍ തുടരുന്നു

0
50

കുമളി: കേരള-തമിഴ്‌നാട് അതിര്‍ത്തിയില്‍ തേ​നി​യി​ൽ കാ​ട്ടു​തീ​യി​ൽ കു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രി​ൽ 19 പേ​രെ ര​ക്ഷ​പെ​ടു​ത്തി. ഇ​വ​രി​ൽ പ​രി​ക്കേ​റ്റ ഒ​മ്പ​തു പേ​രെ ബോ​ഡി​നാ​യ്ക്ക​ന്നൂ​ർ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. ര​ക്ഷ​പെ​ട്ട 10 പേ​ർ ഇ​പ്പോ​ഴും കു​ര​ങ്ങ​ണി വ​ന​ത്തി​നു​ള്ളി​ലാ​ണ് പൊ​ള്ള​ലേ​റ്റ് അ​വ​ശ​നി​ല​യി​ലാ​യ ഇ​വ​രി​ൽ പ​ല​രു​ടേ​യും നി​ല അ​തീ​വ ഗു​രു​ത​ര​മാ​ണ്. പരുക്കേറ്റവരെ താ​ഴ്‌​വ​ര​യി​ൽ‌ എ​ത്തി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മം തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

വ്യോ​മ​സേ​ന​യു​ടെ ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​റു​ക​ൾ സ്ഥ​ല​ത്ത് ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം ന​ട​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്. ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ത്തി​ന് അ​ടി​യ​ന്ത​ര ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ വ്യോ​മ​സേ​ന​യ്ക്കു പ്ര​തി​രോ​ധ മ​ന്ത്രി നി​ർ​മ​ല സീ​താ​രാ​മ​ൻ നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി. ജി​ല്ലാ ക​ല​ക്ട​റു​മാ​യും ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ ഏ​കോ​പി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നു മ​ന്ത്രി ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി.

കാ​ട്ടി​ൽ അ​ക​പ്പെ​ട്ട 18 പേ​രെ ഇ​നി​യും ക​ണ്ടെ​ത്താ​നു​ണ്ട്. ഇ​വ​ർ​ക്കാ​യു​ള്ള തെ​ര​ച്ചി​ൽ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. എ​ട്ട് പു​രു​ഷ​ൻ​മാ​രും 26 സ്ത്രീ​ക​ളും മൂ​ന്നു കു​ട്ടി​ക​ളു​മാ​ണ് ട്ര​ക്കിം​ഗ് സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. പ​ശ്ചി​മ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ലെ കു​ര​ങ്ങ​ണി മ​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു ട്ര​ക്കിം​ഗ് സം​ഘം കു​ടു​ങ്ങി​യ​ത്.