ഡെ​​യ​​ര്‍ ​​ഡെ​​വി​​ള്‍​​സി​​നു കനത്ത തിരിച്ചടി; റ​ബാ​ഡ​യ്ക്കു പ​രി​ക്ക്

0
36

കേ​​പ് ടൗ​​ണ്‍: ദ​​ക്ഷി​​ണാ​​ഫ്രി​​ക്ക​​ൻ പേ​​സ​​ർ കാ​​ഗി​​സോ റ​​ബാ​​ഡ​ പ​രി​ക്കി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് ഐ​പി​എ​ലി​ൽ​നി​ന്നു പി​ന്മാ​റി. ടെ​​സ്റ്റ് ബൗ​​ള​​ർ​​മാ​​രു​​ടെ റാ​​ങ്കിം​​ഗി​​ൽ ഒ​​ന്നാം സ്ഥാ​​ന​​ക്കാ​​ര​​നാ​​യ റ​​ബാ​​ഡ​​യു​​ടെ പി​ന്മാ​​റ്റം ഡ​​ൽ​​ഹി ഡെ​​യ​​ർ​​ഡെ​​വി​​ൾ​​സി​​നു തി​​രി​​ച്ച​​ടി​​യാ​​യി. പ​​രി​ക്കി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് ഐ​പി​എ​ലി​നെ​ത്താ​ത്ത ര​ണ്ടാം പ്ര​​മു​​ഖ​ പേ​സ് ബൗ​ള​റാ​ണ് റ​​ബാ​​ഡ. ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​യു​ടെ മി​​ച്ച​​ൽ സ്റ്റാ​​ർ​​ക്ക് നേ​ര​ത്തേ പി​ന്മാ​റി​യി​രു​ന്നു.

റബാഡയുടെ പരുക്ക് ഗുരുതരമല്ലെങ്കിലും ഒ​​രു​​മാ​​സ​​ത്തെ വി​​ശ്ര​​മം അത്യാവശ്യമാണ്. ജൂ​​ലൈയില്‍ നടക്കുന്ന ശ്രീലങ്കന്‍ പര്യടനത്തിന് മുന്നോടിയായി അദ്ദേഹം സുഹം പ്രാപിക്കേണ്ടതുണ്ട്. അതിനാല്‍ ചികിത്സയും വിശ്രമവും ആവശ്യമാണെന്നും ദ​​ക്ഷി​​ണാ​​ഫ്രി​​ക്ക​​യു​​ടെ ടീം ​​മാ​​നേ​​ജ​​ര്‍ മു​​ഹ​​മ്മ​​ദ് മൂ​​സാ​​ജി പ​​റ​​ഞ്ഞു.