1199 രൂപയ്ക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത കോളും ഡേറ്റയും ലഭ്യമാക്കി ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍

0
35

കുടുംബ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ഓഫറുകളുമായി ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍. ഒരു വീട്ടിലെ എല്ലാവര്‍ക്കും ഡേറ്റാ- കോള്‍ സേവനം ലഭ്യമാക്കുകയാണു ലക്ഷ്യം. 1199 രൂപയുടെ പാക്കേജിലാണ് അണ്‍ലിമിറ്റഡ് കോളും ഡേറ്റയും കിട്ടുക. ഇതിനൊപ്പം മൂന്ന് സിം കാര്‍ഡുകള്‍ കൂടി ലഭിക്കും.

1199 മാസ വാടകയ്ക്ക് മൂന്നു സിമ്മുകളിലും പരിധിയില്ലാത്ത കോളും ഡേറ്റയും ലഭ്യമാകും എന്നതാണു പ്രത്യേകത. ഫ്രീ ഓണ്‍ലൈന്‍ ടിവി, ഒരു മാസത്തേക്ക് ഏതെങ്കിലും ഒരു വിഷയത്തില്‍ സൗജന്യ ഓണ്‍ലൈന്‍ എജ്യുക്കേഷന്‍ പാക്കേജ് എന്നിവയും ഒരു സിമ്മില്‍ നല്‍കും. ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് പ്ലാനിലെ അണ്‍ലിമിറ്റഡ് ഡേറ്റയില്‍ 30 ജിബി വരെ 10 എംബിപിഎസ് വേഗവും അതിനു ശേഷം രണ്ട് എംബിപിഎസ് വേഗവും ലഭിക്കും.

സിം കാര്‍ഡുകളില്‍ ദിവസം ഒരു ജിബി ഡേറ്റയാണു ലഭ്യമാവുക. നിലവിലുള്ള ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് വരിക്കാര്‍ക്കും ഈ പ്ലാനിലേക്ക് മാറാന്‍ അവസരമുണ്ടെന്നു ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍ അറിയിച്ചു.