ബു​ഹാ​രി​യും ട്രം​പും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തും

0
50

വാ​ഷിം​ഗ്ട​ൺ: നൈ​ജീ​രി​യ​ൻ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബു​ഹാ​രി വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണി​ൽ യു​എ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ​ണ​ൾ​ഡ് ട്രം​പു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തും. ട്രം​പ് ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന ആ​ദ്യ​ത്തെ ആ​ഫ്രി​ക്ക​ൻ നേ​താ​വാ​ണ് ബു​ഹാ​രി. സാ​മ്പ​ത്തി​ക, സു​ര​ക്ഷാ വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ൾ ഇ​രു​വ​രു​ടേ​യും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യി​ൽ ച​ർ​ച്ചയാകും.

ആ​ഫ്രി​ക്ക​ന്‍ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളെ​ക്കു​റി​ച്ച് മോ​ശം പ​രാ​മ​ര്‍​ശം ന​ട​ത്തി​യ​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ ട്രം​പി​ന് നേ​രെ പ്ര​തി​ഷേ​ധം ഉ​യ​ർ​ന്നി​രു​ന്നു. ഞെ​ട്ട​ലും അ​മ​ര്‍​ഷ​വും രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്നെ​ന്നും ട്രം​പ് മാ​പ്പ് പ​റ‍​യ​ണ​മെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ആ​ഫ്രി​ക്ക​ൻ യൂ​ണി​യ​നും രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ആ ​സം​ഭ​വം കെ​ട്ട​ട​ങ്ങി​യ​തി​ന് ശേ​ഷം ഒ​രു ആ​ഫ്രി​ക്ക​ൻ നേ​താ​വു​മാ​യി ട്രം​പ് ന​ട​ത്തു​ന്ന ച​ർ​ച്ച​യെ ലോ​കം ആ​കാം​ഷ​യോ​ടെ​യാ​ണ് നോ​ക്കി കാ​ണു​ന്ന​ത്. തീ​വ്ര​വാ​ദ​ത്തി​നെ​തി​രെ ഒ​രു​മി​ച്ചു​ള്ള പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​നാ​ണ് ഇ​രു​ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​വും മു​ൻ​ഗ​ണ​ന ന​ൽ​കു​ക​യെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന.