രാ​ജ്യ​ത്ത് അ​ര​ങ്ങേ​റു​ന്ന ആ​ള്‍​ക്കൂ​ട്ട ആ​ക്ര​മ​ണങ്ങളില്‍ അ​പ​ല​പി​ച്ച്‌ രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗ്

0
25

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: രാ​ജ്യ​ത്ത് അ​ര​ങ്ങേ​റു​ന്ന ആ​ള്‍​ക്കൂ​ട്ട ആ​ക്ര​മ​ണ​ങ്ങ​ളെ അ​പ​ല​പി​ച്ച്‌ കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗ്. ത​ന്‍റെ സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ കാ​ല​ത്ത് രാ​ജ്യ​ത്തു​ണ്ടാ​യ എ​ല്ലാ ആ​ള്‍​ക്കൂ​ട്ട ആ​ക്ര​മ​ണ​ങ്ങ​ളെ​യും അ​പ​ല​പി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന് രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗ് ലോ​ക്സ​ഭ​യി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്ന തെ​റ്റാ​യ വാ​ര്‍​ത്ത​ക​ളാ​ണ് ഇ​തി​ന് കാ​ര​ണ​മാ​കു​ന്ന​ത്. സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന് ഇ​തി​ല്‍ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വം ഉ​ണ്ട്. ക്ര​മ​സ​മാ​ധാ​നം സം​ര​ക്ഷി​ക്കേ​ണ്ട​ത് സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വ​മാ​ണെ​ന്നും രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗ് പ​റ​ഞ്ഞു.

രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗി​ന്‍റെ പ്ര​സ്താ​വ​ന​യി​ല്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച്‌ ചി​ല കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം​പി​മാ​ര്‍ ലോ​ക​സ​ഭ​യി​ല്‍​നി​ന്ന് ഇ​റ​ങ്ങി​പ്പോ​യി. കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം​പി ശ​ശി ത​രൂ​രും രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗി​ന്‍റെ പ്ര​സ്താ​വ​ന​യ്ക്കെ​തി​രെ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.