നരേന്ദ്ര മോദിക്കെതിരെ രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ രൂക്ഷ വിമര്‍ശനം; ശേഷം ആലിംഗനവും ക്ഷമാപണവും

0
36

ന്യൂഡല്‍ഹി: അവിശ്വാസ പ്രമേയ ചര്‍ച്ചക്കിടെ ലോക്​സഭയില്‍ അരങ്ങേറിയത്​ നാടകീയരംഗങ്ങള്‍. ബി.ജെ.പി സര്‍ക്കാറിനും നരേന്ദ്രമോദിക്കുമെതിരെ രൂക്ഷ വിമര്‍ശനമുന്നയിച്ച്‌​ കത്തിക്കയറിയ കോണ്‍ഗ്രസ്​ എം.പി രാഹുല്‍ ഗാന്ധി പ്രസംഗത്തിനൊടുവില്‍ പ്രധാനമന്ത്രി ന​േ​രന്ദ്ര മോദിയെ ആലിംഗനം ചെയ്​തത്​ സഭയില്‍ ചിരി പടര്‍ത്തി. പ്രസംഗം കഴിഞ്ഞ ശേഷം ​പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ഇരിപ്പിടത്തിലെത്തിയാണ്​ അദ്ദേഹത്തെ രാഹുല്‍ ആലിംഗനം ചെയ്​തത്​. തുടര്‍ന്ന്​ കൈകൊടുക്കുകയും ചെയ്​ത രാഹുലി​​​െന്‍റ നടപടിയില്‍ അമ്ബരന്ന മോദി അദ്ദേഹത്തെ തിരിച്ചു വിളിച്ച്‌​ സ്വകാര്യമായി സംസാരിക്കുകയും ചെയ്​തു.
പ്രധാനമന്ത്രിയെ ആലിംഗനം ചെയ്​തശേഷം ഇരിപ്പിടത്തിലെത്തിയ രാഹുല്‍

പ്രസംഗത്തില്‍ ബി.ജെ.പിക്ക്​​​ നന്ദിയെന്ന്​ രാഹുല്‍ പറഞ്ഞിരുന്നു. കോണ്‍ഗ്രസുകാരനായിരിക്കുന്നതി​​​െന്‍റയും ഇന്ത്യക്കാരനായിരിക്കുന്നതി​​​െന്‍റയും മൂല്യം മനസിലാക്കി തന്നത്​ ബി.ജെ.പിയും ആര്‍.എസ്​.എസുമാണ്​. നിങ്ങള്‍ക്ക്​ എന്നോട്​ ദേഷ്യമുണ്ടായിരിക്കാം. നിങ്ങളെന്നെ പപ്പു എന്ന്​ വിളിക്കുന്നു. എന്നാല്‍ എനിക്ക്​ നിങ്ങളോട്​ ദേഷ്യമില്ല, ഞാന്‍ കോണ്‍ഗ്രസുകാരനാണ്​ – രാഹുല്‍ പറഞ്ഞു.