ശി​വ​സേ​നാ ബ​ന്ധം പൂ​ർ​ണ​മാ​യി അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കാ​ൻ ബി​ജെ​പി തീ​രു​മാനം

0
29

മും​ബൈ: ബി​ജെ​പി-​ശി​വ​സേ​നാ ബ​ന്ധം പൂ​ർ​ണ​മാ​യി അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കാ​ൻ ബി​ജെ​പി തീ​രു​മാനം. 2019 ലോ​ക്സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ ഒ​റ്റ​യ്ക്കു മ​ത്സ​രി​ക്കാ​ൻ ത​യാ​റെ​ടു​ക്കാ​ൻ ബി​ജെ​പി ദേ​ശീ​യ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ അ​മി​ത് ഷാ ​പാ​ർ​ട്ടി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ​ക്കു നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി. മും​ബൈ​യി​ൽ ന​ട​ന്ന പാ​ർ​ട്ടി നേ​തൃ​യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച തീ​രു​മാ​നം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

പ്ര​തി​പ​ക്ഷം കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന അ​വി​ശ്വാ​സ പ്ര​മേ​യ​ത്തി​ൽ ബി​ജെ​പി​യെ പി​ന്തു​ണ​യ്ക്കാ​തെ വി​ട്ടു​നി​ന്ന​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ശി​വ​സേ​ന​യു​മാ​യി സഖ്യം അവസാനിപ്പിക്കാന്‍ അ​മി​ത് ഷാ ​തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​തെ​ന്നാ​ണു സൂ​ച​ന. കൂ​ടാ​തെ, കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​സം​ഗ​ത്തെ​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യെ കെ​ട്ടി​പ്പി​ടി​ച്ച​തി​നെ​യും ശി​വ​സേ​ന പ്ര​ശം​സി​ച്ചി​രു​ന്നു.

ഇ​തി​നു തൊ​ട്ടു​പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ഒ​റ്റ​യ്ക്കു​ള്ള മ​ത്സ​ര​ത്തി​നു ത​യാ​റെ​ടു​ക്കാ​ൻ അ​മി​ത് ഷാ ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രോ​ടു നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ച​ത്. ഒ​റ്റ​യ്ക്കു മ​ത്സ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നു ത​യാ​റെ​ടു​പ്പെ​ന്ന നി​ല​യി​ൽ 23 പ​ദ്ധ​തി പ​ട്ടി​ക അ​മി​ത് ഷാ ​പാ​ർ​ട്ടി സം​സ്ഥാ​ന നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​നു കൈ​മാ​റി. നി​ല​വി​ൽ ശി​വ​സേ​ന കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലും മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ലും എ​ൻ​ഡി​എ​യ്ക്കൊ​പ്പ​മാ​ണ്.