ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക വ​സ​തി​യി​ൽ പോ​ലും കു​ര​ങ്ങ​ൻ​മാ​രു​ടെ ആ​ക്ര​മ​ണം; സ​ർ​ക്കാ​ർ എ​ന്തെ​ങ്കി​ലും ചെ​യ്യ​ണ​മെന്ന് ഉപരാഷ്ടപതി

0
29

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: . ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക വ​സ​തി​യി​ൽ പോ​ലും കു​ര​ങ്ങ​ൻ​മാ​രു​ടെ ആ​ക്ര​മ​ണം നേ​രി​ടു​ന്നെ​ന്നും സ​ർ​ക്കാ​ർ എ​ന്തെ​ങ്കി​ലും ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്നും ഉപരാഷ്ടപതി വെ​ങ്ക​യ്യ നാ​യി​ഡു. രാ​ജ്യ​സ​ഭ​യി​ൽ എം​പി ഉ​ന്ന​യി​ച്ച വി​ഷ​യ​ത്തി​ൽ ഇടപെട്ടു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു സ​ഭാ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ കൂ​ടി​യാ​യ ഉ​പ​രാ​ഷ്ട്ര​പ​തി.

ചെ​ടി പി​ഴു​തു ക​ള​യു​ന്നു, ഉ​ണ​ങ്ങാ​നി​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന തു​ണി​ക​ൾ എ​ടു​ത്തു​കൊ​ണ്ടു പോ​കു​ന്നു, അ​തു കീ​റി ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്നു, ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ന്നു… വെ​ങ്ക​യ്യ നാ​യി​ഡു ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി. ഇ​ന്ത്യ​ൻ നാ​ഷ​ണ​ൽ ലോ​ക്ദ​ൾ എം​പി രാം​കു​മാ​ർ ക​ശ്യ​പാ​ണ് കു​ര​ങ്ങ് ആ​ക്ര​മ​ണ വി​ഷ​യം ശൂ​ന്യ​വേ​ള​യി​ൽ ഉ​ന്ന​യി​ച്ച​ത്. പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റ​റി സ​മി​തി യോ​ഗ​ത്തി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​ൻ പോ​യ ഒ​രു എം​പി​യെ കു​ര​ങ്ങൻ​മാ​​ർ ആ​ക്ര​മി​ച്ച​തും സ​മി​തി യോ​ഗ​ത്തി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​ൻ അ​ദ്ദേ​ഹം താ​മ​സി​ച്ച​തും എം​പി സ​ഭ​യി​ൽ വി​ശ​ദ​മാ​ക്കി.

ഇ​തേ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് സ​ഭാ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ ഇ​ട​പെ​ട്ട​തും സ​ർ​ക്കാ​ർ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ക്കാ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​തും. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ സ​ർ​ക്കാ​ർ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ക്കാ​മെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റ​റി​കാ​ര്യ സ​ഹ​മ​ന്ത്രി വി​ജ​യ് ഗോ​യ​ൽ ഇ​തി​നു മ​റു​പ​ടി ന​ൽ​കി. ൽ മൃ​ഗാ​വ​കാ​ശ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​യും കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ മേ​ന​ക ഗാ​ന്ധി അ​വി​ടെ​യു​ണ്ടാ​വി​ല്ലെ​ന്നു പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നെ​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞ​തു സ​ഭ​യി​ൽ ചി​രിയായി മാറി.