ലാലിഗ; ജിറോണക്കെതിരെ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സ് ഇന്നിറങ്ങും

0
27

കൊ​​ച്ചി: ലാ​​ലി​​ഗ വേ​​ള്‍​​ഡ് പ്രീ ​​സീ​​സ​​ണ്‍ ടൂ​​ര്‍​​ണ​​മ​​ന്‍റി​​ലെ അ​​വ​​സാ​​ന മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​ല്‍ ഇ​​ന്ന് കേ​​ര​​ള ബ്ലാ​​സ്റ്റേ​​വ്സ് ലാ​​ലി​​ഗ ടീ​​മാ​​യ ജി​​റോ​​ണ എ​​ഫ്സി​​യു​​മാ​​യി ഏ​​റ്റു​​മു​​ട്ടും. രാ​​ത്രി ഏ​​ഴി​​ന് ക​​ലൂ​​ര്‍ ജ​​വ​​ഹ​​ര്‍​​ലാ​​ല്‍ നെ​​ഹ്റു സ്റ്റേ​​ഡി​​യ​​ത്തി​​ലാ​​ണ് മ​​ത്സ​​രം. ആ​​ദ്യ മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​ല്‍ മെ​​ല്‍​​ബ​​ണ്‍ സി​​റ്റി​​യോ​​ടു ഏ​​ക​​പ​​ക്ഷീ​​യ​​മാ​​യ ആ​​റു ഗോ​​ളു​​ക​​ളു​​ടെ തോ​​ല്‍​​വി ഏ​​റ്റു​​വാ​​ങ്ങി​​യ ബ്ലാ​​സ്റ്റേ​​ഴ്സി​​ന് ക​​ടു​​ത്ത വെ​​ല്ലു​​വി​​ളി​​യാ​​യി​​രി​​ക്കും ജി​​റോ​​ണ എ​​ഫ്സി​​ക്കെ​​തി​​രേയു​​ള്ള മ​​ത്സ​​രം.

ബ്ലാ​​സ്റ്റേ​​ഴ്സി​​നെ പ​​രാ​​ജ​​യ​​പ്പെ​​ടു​​ത്തി​​യ മെ​​ല്‍​​ബ​​ണ്‍ സി​​റ്റി​​ക്കെ​​തി​​രേ ആ​​റു ഗോ​​ളു​​ക​​ളാ​​ണ് ഏ​​ക​​പ​​ക്ഷീ​​യ​​മാ​​യി ജി​​റോ​​ണ അ​​ടി​​ച്ചു​​കൂ​​ട്ടി​​യ​​ത്. ആ ​​ആ​​ത്മ​​വി​​ശ്വാ​​സ​​വു​​മാ​​യാ​​ണ് ജി​​റോ​​ണ ഇ​​ന്ന് ക​​ള​​ത്തി​​ലി​​റ​​ങ്ങു​​ക. തു​​ട​​ര്‍​​ച്ച​​യാ​​യി സ​​ന്നാ​​ഹ​​മ​​ത്സ​​ര​​ങ്ങ​​ള്‍ ക​​ളി​​ക്കു​​ന്ന ടീ​​മെ​​ന്ന നി​​ല​​യി​​ല്‍ വി​​ശ്ര​​മ​​മി​​ല്ലാ​​തെ ര​​ണ്ടാം മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​നി​​റ​​ങ്ങു​​ന്ന​​ത് ജി​​റോ​​ണ​​യു​​ടെ പ്ര​​ക​​ട​​ന​​ത്തെ ഒ​​രി​​ക്ക​​ലും ബാ​​ധി​​ക്കി​​ല്ല. തു​​ട​​ര്‍​​ച്ച​​യാ​​യി ര​​ണ്ടു മ​​ത്സ​​ര​​വും ജ​​യി​​ച്ച്‌ ചാ​​ന്പ്യ​​ന്‍​​മാ​​രാ​​യി തി​​രി​​ച്ചു​​പോ​​വു​​ക എ​​ന്ന ല​​ക്ഷ്യ​​ത്തോ​​ടെ​​യാ​​ണ് ജി​​റോ​​ണ ഇ​​ന്ന് ബ്ലാ​​സ്റ്റേ​​ഴ്സി​​നെ​​തി​​രേ മ​​ത്സ​​രി​​ക്കു​​ക.

എ​​ന്നാ​​ല്‍, ആ​​ദ്യ​​മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​ല്‍ മെ​​ല്‍​​ബ​​ണ്‍ സി​​റ്റി​​ക്കെ​​തി​​രേ ഏ​​ക​​പ​​ക്ഷീ​​യ​​മാ​​യ തോ​​ല്‍​​വി വ​​ഴ​​ങ്ങി​​യ​​തി​​ന്‍റെ ക്ഷീ​​ണ​​വു​​മാ​​യാ​​ണ് ബ്ലാ​​സ്റ്റേ​​ഴ്സ് ഇ​​ന്ന് ക​​ള​​ത്തി​​ല​​റ​​ങ്ങു​​ന്ന​​ത്.

ജ​​യ​​മാ​​ണ് ത​​ങ്ങ​​ളു​​ടെ ല​​ക്ഷ്യ​​മെ​​ന്ന് ബ്ലാ​​സ്റ്റേ​​ഴ്സ് അ​​വ​​കാ​​ശ​​പ്പെ​​ടു​​ന്പോ​​ഴും മി​​ക​​ച്ച പ്ര​​ക​​ട​​നം ന​​ട​​ത്താ​​ന്‍ സാ​​ധി​​ച്ചാ​​ല്‍ അ​​ത് ത​​ങ്ങ​​ളു​​ടെ വി​​ജ​​യ​​മാ​​ണെ​​ന്ന തി​​രി​​ച്ച​​റി​​വി​​ലാ​​ണ് ടീം ​​ഇ​​ന്നി​​റ​​ങ്ങു​​ന്ന​​ത്.