ഇടുക്കി ഡാം തുറക്കേണ്ടത് അനിവാര്യമെന്ന് മന്ത്രിസഭാ യോഗം

0
35

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഇ​ടു​ക്കി അ​ണ​ക്കെ​ട്ടി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യ ചെ​റു​തോ​ണി അ​ണ​ക്കെ​ട്ട് തു​റ​ക്കേ​ണ്ട​ത് അ​നി​വാ​ര്യ​മെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി​സ​ഭ യോ​ഗം. ജ​ല​നി​ര​പ്പ് അ​പ​ക​ട​ക​ര​മാ​യ നി​ല​യി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തി​ക്കാ​നാ​വി​ല്ലെ​ന്നും യോ​ഗം വി​ല​യി​രു​ത്തി. ഇ​ന്ന് ചേ​ര്‍​ന്ന മ​ന്ത്രി​സ​ഭ യോ​ഗ​മാ​ണ് സ്ഥി​തി​ഗ​തി​ക​ള്‍ വി​ല​യി​രു​ത്തി​യ​ത്.

ഇ​ടു​ക്കി​യി​ലെ സ്ഥി​തി​ഗതിക​ള്‍ വി​ല​യി​രു​ത്താ​ന്‍ വൈ​ദ്യു​തി മ​ന്ത്രി എം.​എം. മ​ണി​യെ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ യോ​ഗം ചു​മ​ത​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി. ജ​ല​നി​ര​പ്പ് ഉ​യ​ര്‍​ന്നാ​ല്‍ അ​ണ​ക്കെ​ട്ട് തു​റ​ക്കു​ക ത​ന്നെ ചെ​യ്യു​മെ​ന്ന് നേ​ര​ത്തെ മ​ന്ത്രി മ​ണി പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. അ​ണ​ക്കെ​ട്ട് തു​റ​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ആ​ശ​യ​ക്കു​ഴ​പ്പ​മി​ല്ലെ​ന്നും വൈ​ദ്യു​ത ബോ​ര്‍​ഡി​ന് വേ​റി​ട്ട നി​ല​പാ​ടി​ല്ലെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു.

ഇ​ടു​ക്കി​യി​ലെ ജ​ല​നി​ര​പ്പ് 2397 അ​ടി​ക്കു മു​ക​ളി​ലെ​ത്തി​യാ​ല്‍ മാ​ത്ര​മേ ചെ​റു​തോ​ണി അ​ണ​ക്കെ​ട്ടി​ലെ ഷ​ട്ട​ര്‍ തു​റ​ന്ന് ട്ര​യ​ല്‍ റ​ണ്‍ ന​ട​ത്തു​ക​യു​ള്ളൂ​വെ​ന്നു റ​വ​ന്യു മ​ന്ത്രി ഇ. ​ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​നും അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.