കു​മാ​ര​സ്വാമിയുടേയും തന്റെയും കാലത്ത് വടക്കന്‍ കര്‍ണാടക പ്ര​ത്യേ​ക സം​സ്ഥാ​ന​മാ​കി​ല്ല: ദേ​വ​ഗൗ​ഡ

0
32

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി എ​ച്ച്.​ഡി.​കു​മാ​ര​സ്വാ​മിയുടെ കാലത്തോ തന്റെ ജീ​വി​ത​കാ​ലത്തോ വടക്കന്‍ കര്‍ണാടക മേ​ഖ​ല​യെ പ്ര​ത്യേ​ക സം​സ്ഥാ​ന​മാ​ക്കാ​ൻ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് ദേ​വ​ഗൗ​ഡ.

ഉ​ത്ത​ര ക​ന്ന​ഡ​യ്ക്കു സം​സ്ഥാ​ന ബ​ജ​റ്റി​ൽ ഫ​ണ്ടു​ക​ൾ അ​നു​വ​ദി​ച്ചു ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​ൽ വി​വേ​ച​നം കാ​ട്ടി​യി​ട്ടി​ല്ല. വൃ​ത്തി​കെ​ട്ട വ്യാ​ജ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ ബി​ജെ​പി സം​സ്ഥാ​ന അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ യെ​ദി​യൂ​ര​പ്പ സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് അ​ശാ​ന്തി സൃ​ഷ്ടി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​ണ്- ദേ​വ​ഗൗ​ഡ കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി.

ബി​ജെ​പി​യു​ടെ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​കോ​പി​ത​രാ​ക​രു​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി കു​മാ​ര​സ്വാ​മി അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ച ബ​ജ​റ്റി​ൽ വ​ട​ക്ക​ൻ ക​ർ​ണാ​ട​ക​യെ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ചു എ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ച് ചി​ല സം​ഘ​ട​ന​ക​ൾ, പ്ര​ത്യേ​ക സം​സ്ഥാ​ന രൂ​പീ​ക​ര​ണം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് മേ​ഖ​ല​യി​ലെ 13 ജി​ല്ല​ക​ളി​ലാ​യി ബ​ന്ദി​ന് ആ​ഹ്വാ​നം ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു