ഡ​ബിം​ഗ് ആ​ർ​ട്ടി​സ്റ്റ് അ​മ്പിളി അ​ന്ത​രി​ച്ചു

0
53


തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മ​ല​യാ​ള സി​നി​മയിലെ ഡ​ബിം​ഗ് ആ​ർ​ട്ടി​സ്റ്റ് വ​ട്ടി​യൂ​ർ​ക്കാ​വ് ലേ​ക് വ്യു ​ലെ​യ്ൻ പ്ര​യാ​ഗി​ൽ അ​മ്പിളി (51) അ​ന്ത​രി​ച്ചു. സം​സ്കാ​രം ഇന്ന് ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് ര​ണ്ടി​നു തൈ​ക്കാ​ട് ശാ​ന്തി​ക​വാ​ട​ത്തി​ൽ. കാ​ൻ​സ​ർ രോ​ഗ​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്ന് ഏ​റെ നാ​ളാ​യി ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു.

പ​ഴ​യ​കാ​ല ന​ടി​യും ഡ​ബി​ങ് ആ​ർ​ട്ടി​സ്റ്റു​മാ​യി​രു​ന്ന പാ​ലാ ത​ങ്ക​ത്തി​ന്‍റെ മ​ക​ളാ​ണ്. ന​ടി​മാ​രാ​യ മോ​നി​ഷ, ശാ​ലി​നി, ജോ​മോ​ൾ. പാ​ർ​വ​തി, വാ​ണി വി​ശ്വ​നാ​ഥ്, രം​ഭ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര​ട​ക്ക​മു​ള്ള​വ​രു​ടെ അ​ഞ്ഞൂ​റോ​ളം സി​നി​മ​ക​ൾ​ക്ക് അ​മ്പി​ളി ശ​ബ്ദം ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. വ​ട്ടി​യൂ​ർ​ക്കാ​വി​ലെ വ​സ​തി​യി​ൽ വ്യാഴാഴ്ച രാ​ത്രി​യോ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ന്ത്യം. അ​ന്ത​രി​ച്ച ന​ടി മോ​നി​ഷ​യ്ക്കു വേ​ണ്ടി ശ​ബ്ദം ന​ൽ​കി​തോ​ടെ​യാ​ണു അമ്പി​ളി സി​നി​മ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ശ്ര​ദ്ധേ​യാ​യ​ത്.

മോ​നി​ഷ​യു​ടെ ആ​ദ്യ​ചി​ത്ര​മാ​യ ന​ഖ​ക്ഷ​ത​ങ്ങ​ൾ മു​ത​ൽ അ​വ​സാ​ന​ചി​ത്രം വ​രെ ഇ​വ​ർ​ക്കാ​യി ശ​ബ്ദം ന​ൽ​കി. ഇ​രു​പ​ത്തി​ര​ണ്ടോ​ളം അ​ന്യ​ഭാ​ഷാ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ മ​ല​യാ​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് മൊ​ഴി​മാ​റ്റം ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ട്. ന​ടി​മാ​രാ​യ ശോ​ഭ​ന, മാ​തു എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കാ​യും വി​വി​ധ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ച്ചു. ശാ​ലി​നി കു​ട്ടി​യാ​യി എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴും പി​ന്നീ​ടു മു​തി​ർ​ന്നു നാ​യി​ക​യാ​യ​പ്പോ​ഴും അ​മ്പിളി​യാ​ണ് ശ​ബ്ദം ന​ൽ​കി​യ​ത്. മ​ക്ക​ൾ: വൃ​ന്ദ (എ​സ്ബി​ഐ), വി​ദ്യ (വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി), മ​രു​മ​ക​ൻ: അ​ര​വി​ന്ദ്.