പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നും ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി​യും ഡ​ല്‍​ഹി കേ​ര​ള ഹൗ​സി​ല്‍ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി

0
28

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നും മു​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി​യും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി. ഡ​ല്‍​ഹി കേ​ര​ള ഹൗ​സി​ലാ​യി​രു​ന്നു കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച.

കൊ​ച്ചി​യി​ല്‍ ജ​പ്തി ഭീ​ഷ​ണി നേ​രി​ടു​ന്ന പ്രീ​ത ഷാ​ജി​യു​ടെ വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ ഇ​ട​പെ​ട​ല്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് താ​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യെ ക​ണ്ട​തെ​ന്ന് ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി പ​റ​ഞ്ഞു. ധ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യി ആ​ലോ​ചി​ച്ച്‌ വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ ഇ​ട​പെ​ടാ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​റ​പ്പു​ന​ല്‍​കി​യെ​ന്നും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യ്ക്കു​ശേ​ഷം ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു. കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക സ​മി​തി യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യാ​ണ് ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​ത്. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍ ര​ണ്ടു ദി​വ​സ​മാ​യി ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലു​ണ്ട്.

സു​ഹൃ​ത്തി​ന് വാ​യ്പ​യെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ജാ​മ്യം നി​ന്നാ​ണ് ഇ​ട​പ്പ​ള്ളി പ​ത്ത​ടി​പ്പാ​ല​ത്തെ പ്രീ​ത ഷാ​ജി​യു​ടെ കി​ട​പ്പാ​ടം ന​ഷ്ട​പ്പെ​ടു​ന്ന സ്ഥി​തി​യാ​യ​ത്. ഹൈ​ക്കോ​ട​തി വി​ധി​യും ബാ​ങ്കി​ന് അ​നു​കൂ​ല​മാ​യി. തു​ട​ര്‍​ന്ന് പോ​ലീ​സ് സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ ബാ​ങ്ക് ജ​പ്തി​ക്കു ശ്ര​മി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും പ്ര​തി​ഷേ​ധം കാ​ര​ണം പി​ന്‍​വാ​ങ്ങേ​ണ്ടി വ​ന്നു. പ്രീ​ത​യെ​യും സ​മ​ര​സ​മി​തി​ക്കാ​രെ​യും പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച​വ​രി​ല്‍ പ​ല​രും ഇ​പ്പോ​ഴും ജ​യി​ലി​ലാ​ണ്.