പ​ശു മോ​ഷ്ടാ​വെന്ന് ആരോപണം; ഹ​രി​യാ​ന​യി​ല്‍ യു​വാ​വി​നെ ആള്‍ക്കൂട്ടം ത​ല്ലി​ക്കൊ​ന്നു

0
21

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: പ​ശു മോ​ഷ്ടാ​വെ​ന്ന് ആ​രോ​പി​ച്ച്‌ ഹ​രി​യാ​ന​യി​ല്‍ യു​വാ​വി​നെ ത​ല്ലി​ക്കൊ​ന്നു. വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച രാ​ത്രി ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍​നി​ന്ന് 80 കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍ മാ​ത്രം അ​ക​ലെ പ​ല്‍​വ​ലി​ലാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. രാ​ത്രി​യി​ല്‍ ക​ണ്ട ആ​ളെ കൈ​യും കാ​ലും കെ​ട്ടി​യി​ട്ട​ശേ​ഷം മൂ​ന്നം​ഗ​സം​ഘം ത​ല്ലി​ക്കൊ​ല്ലു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ത​ങ്ങ​ളു​ടെ പ​ശു​ക്ക​ളെ മോ​ഷ്ടി​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ചെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ചാ​യി​രു​ന്നു മ​ര്‍​ദ​നം.

കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​യാ​ള്‍​ക്കൊ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ സം​ഭ​വ​സ്ഥ​ല​ത്തു​നി​ന്ന് ഓ​ടി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു. കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​യാ​ളു​ടെ പേ​രു​വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ അ​റി​വാ​യി​ട്ടി​ല്ല. സം​ഭ​വ​സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ പോ​ലീ​സ് മൃ​ത​ദേ​ഹം പോ​സ്റ്റ്മോ​ര്‍​ട്ട​ത്തി​ന​യ​ച്ചു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ സ​ഹോ​ദ​ര​ന്‍​മാ​രാ​യ മൂ​ന്നു പേ​ര്‍​ക്കെ​തി​രേ കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത​താ​യി പൊലീസ്‌ അ​റി​യി​ച്ചു.