ബിജെപി ഫാസിസം രാജ്യത്തോട് യുദ്ധം പ്രഖ്യാപിച്ചു കഴിഞ്ഞു : കാശ്മീർ വിഷയത്തിൽ വി എസ് അച്യുതാനന്ദൻ

0
101

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം : ജ​മ്മു കാശ്മീരിന് ​വി​ശേ​ഷ അ​ധി​കാ​രം ന​ൽ​കു​ന്ന ആ​ർ​ട്ടി​ക്കി​ൾ 370 റ​ദ്ദാ​ക്കി​യ തീ​രു​മാ​ന​ത്തെ വിമർശിച്ച് സി​പി​എം നേ​താ​വ് വി.​എ​സ്. അ​ച്യു​താ​ന​ന്ദ​ൻ. ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം രാ​ജ്യ​ത്തോ​ട് യു​ദ്ധം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും ഫാ​സി​സം അ​തി​ന്‍റെ ത​നി​സ്വ​രൂ​പം പ്ര​ക​ട​മാ​ക്കി​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞെ​ന്നും വി.​എ​സ് ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ൽ കു​റി​ച്ചു.

ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം രാ​ജ്യ​ത്തോ​ടു യു​ദ്ധം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്നു. പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റി​നെ​യും തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ട ജ​ന​പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളെ​യും ജ​ന​ങ്ങ​ളെ മൊ​ത്ത​ത്തി​ലും വീ​ട്ടു​ത​ട​വി​ലി​ട്ട്, സം​ഘ​പ​രി​വാ​റി​ന്‍റെ വം​ശീ​യ ശു​ദ്ധീ​ക​ര​ണ പ്ര​ക്രി​യ ആ​രം​ഭി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്നു.

ഇ​പ്പോ​ൾ ഇ​ന്ത്യ ഭ​രി​ക്കു​ന്ന​ത് ഫാ​സി​സ്റ്റു​ക​ളാ​ണ്. ഇ​പ്പോ​ഴി​താ, ഫാ​സി​സം അ​തി​ന്‍റെ ത​നി​സ്വ​രൂ​പം പ്ര​ക​ട​മാ​ക്കി​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞി​രി​ക്കു​ന്നു. ഇ​നി​യും ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ആ​ർ​ക്കെ​ങ്കി​ലും സം​ശ​യ​ത്തി​ന് ന്യാ​യ​മി​ല്ല, വി.​എ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. ലോ​ക​ത്തെ ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ രാ​ഷ്ട്ര​ത്തെ, ഫാ​സി​സ്റ്റു​ക​ൾ ത​ക​ർ​ക്കാ​നാ​രം​ഭി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്നു. ഇ​ന്ത്യ​ൻ ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ​ത്തെ ഫാ​സി​സ​ത്തി​ന്‍റെ ഇ​രു​ണ്ട യു​ഗ​ത്തി​ലേ​ക്കു വ​ലി​ച്ചി​ഴ​യ്ക്കു​ന്ന​തി​നെ​തി​രെ ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ ജ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഇ​നി പ്ര​തി​ക​രി​ക്കേ​ണ്ട​തെ​ന്നും വി.​എ​സ് ഫേസ്ബുക്കിൽ കുറിച്ചു.