കാ​ഷ്മീ​ര്‍ വി​ഭ​ജ​ന​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ അ​റി​വു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല:അ​മേ​രി​ക്ക

0
73

കാശ്മീർ വി​ഷ​യം ഇ​ന്ത്യ മു​ന്‍​കൂ​ട്ടി അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് യു​എ​സ് വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ ആ​ക്ടിം​ഗ് അ​സി​സ്റ്റ​ന്‍റ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി ആ​ലി​സ് വെ​ല്‍‌​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. ട്വി​റ്റ​റി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് അ​വ​ര്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

കാശ്മീർ വി​ഭ​ജ​നം അ​മേ​രി​ക്ക​യെ ഇ​ന്ത്യ നേ​ര​ത്തെ അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്ന​താ​യി വ​ര്‍​ത്ത​ക​ള്‍ വ​ന്നി​രു​ന്നു. കാശ്മീ​രി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ പ​ദ്ധ​തി​ക​ളെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണി​ന് അ​റി​വ് ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്ന​താ​യാ​ണ് മാ​ധ്യ​മ റി​പ്പോ​ര്‍‌​ട്ട്. ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷാ ഉ​പ​ദേ​ഷ്ടാ​വ് അ​ജി​ത് ഡോ​വ​ല്‍ അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ അ​റ്റോ​ര്‍​ണി ജോ​ണ്‍‌ ബോ​ള്‍​ട്ട​ണു​മാ​യി കാ​ഷ്മീ​ര്‍ വി​ഭ​ജ​നം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ പ​ദ്ധ​തി​ക​ള്‍ വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചി​രു​ന്നു എ​ന്ന് ദേ​ശീ​യ മാ​ധ്യ​മം റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്തു. ഓ​ഗ​സ്റ്റ് ഒ​ന്നി​ന് വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി എ​സ്. ജ​യ​ശ​ങ്ക​റും യു​എ​സ് സ്റ്റേ​റ്റ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി മൈ​ക്ക് പോം​പി​യു​മാ​യി ഇ​ക്കാ​ര്യം ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്ത​താ​യും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് പ​റ​യു​ന്നു.