ഗ്ലോബല്‍ ടി20യില്‍ പ്രതിഫലം നല്‍കിയില്ല, ഗ്രൗണ്ടില്‍ ഇറങ്ങാതെ താരങ്ങളുടെ പ്രതിഷേധം

0
185

കാനഡയില്‍ നടക്കുന്ന ഗ്ലോബല്‍ ട്വന്റി-20 ചാമ്ബ്യന്‍ഷിപ്പില്‍ പ്രതിഷേധമുയര്‍ത്തി താരങ്ങള്‍. പ്രതിഫലത്തെ ചൊല്ലിയുണ്ടായ തര്‍ക്കത്തെ തുടര്‍ന്ന് കളിക്കാര്‍ ഹോട്ടലില്‍ നിന്ന് ടീം ബസില്‍ കയറാന്‍ വിസമ്മതിച്ചു.മുന്‍ ഇന്ത്യന്‍ താരം യുവരാജ് സിംഗ് ക്യാപ്‌റ്റനായ ടൊറൊന്റോ നാഷണല്‍സിലെ താരങ്ങളും ഓസീസ് മുന്‍താരം ജോര്‍ജ് ബെയ്‌ലി നയിക്കുന്ന മോണ്‍ട്രിയല്‍ ടൈഗേഴ്‌സിലെ താരങ്ങളുമാണ് എതിര്‍പ്പുമായി രംഗത്ത് വന്നത്.

വാഗ്ദാനം ചെയ്‌ത പ്രതിഫലം നല്‍കാത്തതാണ് ഇരു ടീമുകളിലെ താരങ്ങളെയും ചൊടിപ്പിച്ചത്. ഇതോടെ, മത്സരം രണ്ട് മണിക്കൂര്‍ വൈകിയാണ് ആരംഭിച്ചത്. പ്രാദേശിക സമയം 12.40ന് തുടങ്ങേണ്ടിയിരുന്ന മത്സരം 2.30ന് ആണ് തുടങ്ങിയത്. അതേസമയം പുറത്തുവന്ന റിപ്പോര്‍ട്ടുകളെ തള്ളി അധികൃതര്‍ രംഗത്തുവന്നു. നടപടിക്രമങ്ങളിലെ കാലതാമസം മൂലമാണ് മത്സരം വൈകിയതെന്നും താരങ്ങളും ടീം ഉടമകളും തമ്മിലുള്ള ആശയക്കുഴപ്പം പരിഹരിച്ചെന്നും അധികൃതര്‍ വ്യക്തമാക്കി.എന്നാല്‍, മറ്റ് ടീമിലെ താരങ്ങളും പ്രതിഫലത്തെ ചൊല്ലി ടീം ഉടമകളുമായി തര്‍ക്കത്തിലാണെന്നാണ് വിവരം.
പ്രതിഫലം നല്‍കിയില്ലെങ്കില്‍ പ്ലേ ഓഫില്‍ കളിക്കാന്‍ ഇറങ്ങില്ലെന്ന നിലപാടിലാണ് പല താരങ്ങളും.