കവളപ്പാറയില്‍ വന്‍ ദുരന്തം: മുപ്പത് വീടുകൾ മണ്ണിനടിയിൽ, മൂന്ന് മൃതദേഹങ്ങൾ കണ്ടെത്തി

0
35

മലപ്പുറത്തെ കവളപ്പാറയിൽ ഉരുൾപൊട്ടി ഉണ്ടായത് വൻ ദുരന്തം. പ്രദേശത്ത് ഉണ്ടായിരുന്ന എഴുതോളം വീടുകളിൽ മുപ്പതെണ്ണവും ഉരുൾപ്പൊട്ടലിൽ മണ്ണിനടിയിലായ അവസ്ഥയിലാണ്. അമ്പതോളം പേരെ കാണാനില്ലെന്നാണ് നാട്ടുകാര്‍ പറയുന്നത്. അതിനിടെ ക​വ​ള​പ്പാ​റ​യി​ൽ നി​ന്നും മൂ​ന്ന് മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തു. ഒ​രു സ്ത്രീ​യു​ടെ​യും ര​ണ്ടു കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യും മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. മാ​തി, ചെ​റു​മ​ക​ൻ ഗോ​കു​ൽ എ​ന്നി​വ​രും അ​ഞ്ച് വ​യ​സു​കാ​ര​നാ​യ മ​റ്റൊ​രു കു​ട്ടി​യു​ടെ​യും മൃ​ത​ദേ​ഹ​മാ​ണ് കി​ട്ടി​യ​ത്

ഇന്നലെ രാത്രി എട്ടുമണിയേടുകൂടിയാണ് പ്രദേശത്ത് ഉ​രു​ൾ​പ്പൊ​ട്ട​ലു​ണ്ടാ​യ​തെ​ങ്കി​ലും ഇ​ന്ന് ഉ​ച്ച​യോ​ടെ​യാ​ണ് വി​വ​രം പു​റം​ലോ​ക​മ​റി​ഞ്ഞ​ത്. പ്രദേശത്തു ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ പെയ്യുന്നതിനാൽ ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​വും നി​ർ​ത്തി​വ​ച്ചു. ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ വീ​ണ്ടും തെ​ര​ച്ചി​ൽ തു​ട​രും. അ​ൻ​പ​തോ​ളം പേ​ർ മ​ണ്ണി​ന​ടി​യി​ൽ കു​ടു​ങ്ങി​ക്ക​ട​പ്പു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് സം​ശ​യി​ക്കു​ന്ന​ത്. സ്ഥ​ല​ത്തെ മു​പ്പ​തോ​ളം വീ​ടു​ക​ൾ മ​ണ്ണി​ന​ടി​യി​ലാ​യി. ഈ ​വീ​ടു​ക​ളി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​വ​രെ​ക്കു​റി​ച്ച് ഒ​രു വി​വ​ര​വും ഇ​തു​വ​രെ ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് നാ​ട്ടു​കാ​ർ പ​റ​യു​ന്ന​ത്.

ഇവരെ ബന്ധുവീടുകളിലോ ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പുകളിലോ ഇവരെ കണ്ടെത്താൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല. ബോട്ടക്കല്ല് പാലത്തിലൂടെയുള്ള ഗതാഗതം തടസപ്പെട്ടതിനാൽ കവളപ്പാറയിൽ എത്തിപ്പെടാൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയാണ് ഇപ്പോഴുള്ളത്.