കേരളത്തിന് പ്രളയത്തിൽ താങ്ങാകാൻ ഡി എം കെ യും

0
194

ചെ​ന്നൈ : പ്ര​ള​യ ദു​രി​ത​ത്തി​ലാ​യ കേ​ര​ള​ത്തി​ന് സ​ഹാ​യ​ഹ​സ്ത​വു​മാ​യി ഡി​എംകെ​യും. ക​ഴി​ഞ്ഞ ര​ണ്ട് ദി​വ​സ​മാ​യി ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ലെ 34 ഓളം ജി​ല്ല​ക​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് ഡി​എം​കെ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ച അ​വ​ശ്യ​സാ​ധ​ന വ​സ്തു​ക്ക​ള്‍ ഇ​ന്ന് കേ​ര​ള ഘ​ട​ക​ത്തി​ന് കൈ​മാ​റും.

പു​തു​വ​സ്ത്രം, ബേ​ബി ഫു​ഡ്, വാ​ട്ട​ര്‍​ബോ​ട്ടി​ല്‍, അ​രി, പ​ല​വ​ജ്ഞ​നം, സാ​നി​ട്ട​റി നാ​പ്കി​ന്‍, പ​ഠ​ന സാ​മ​ഗ്രി​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​ണ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ച​ത്. ഏ​താ​ണ്ട് അ​റു​പ​ത് ലോ​ഡ് വ​സ്തു​ക​ള്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ചു ക​ഴി​ഞ്ഞു.

ഇ​ന്ന് വൈ​കു​ന്നേ​രം നാലിന് ഡി​എം​കെ ആ​സ്ഥാ​ന​മാ​യ അ​ണ്ണാ അ​റി​വാ​ല​യ​ത്തി​ല്‍ വ​ച്ച്‌ ന​ട​ക്കു​ന്ന പ​രി​പാ​ടി​യി​ല്‍ ഡി​എം​കെ അധ്യക്ഷന്‍ എം.കെ. സ്റ്റാ​ലി​ന്‍ കേ​ര​ള ഘ​ട​കം സെ​ക്ര​ട്ട​റി പു​തു​കോ​ട്ടെ മു​രു​കേ​ശ​ന് സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ള്‍ കൈ​മാ​റും.

പു​തു​വ​സ്ത്രം, ബേ​ബി ഫു​ഡ്, വാ​ട്ട​ര്‍​ബോ​ട്ടി​ല്‍, അ​രി, പ​ല​വ​ജ്ഞ​നം, സാ​നി​ട്ട​റി നാ​പ്കി​ന്‍, പ​ഠ​ന സാ​മ​ഗ്രി​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​ണ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ച​ത്. ഏ​താ​ണ്ട് അ​റു​പ​ത് ലോ​ഡ് വ​സ്തു​ക​ള്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ചു ക​ഴി​ഞ്ഞു.

ഇ​ന്ന് വൈ​കു​ന്നേ​രം നാലിന് ഡി​എം​കെ ആ​സ്ഥാ​ന​മാ​യ അ​ണ്ണാ അ​റി​വാ​ല​യ​ത്തി​ല്‍ വ​ച്ച്‌ ന​ട​ക്കു​ന്ന പ​രി​പാ​ടി​യി​ല്‍ ഡി​എം​കെ അധ്യക്ഷന്‍ എം.കെ. സ്റ്റാ​ലി​ന്‍ കേ​ര​ള ഘ​ട​കം സെ​ക്ര​ട്ട​റി പു​തു​കോ​ട്ടെ മു​രു​കേ​ശ​ന് സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ള്‍ കൈ​മാ​റും.